Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za kudhulumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kambaku, Nov 23, 2011.

  1. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Wakubwa natarajia mko wazima.

    Msaada wa kisheria (Ki mawazo) unahitajika jamani. Ninaona dalili za kudhulumiwa haki yangu zinaninyemelea naombeni mawazo yenu wakuu.

    Nina kadaladala kangu kanakimbia-kimbia hapa Dar, baada ya kukatoa tu bandarini mama mmoja jirani yangu alinifuata akimuombea mwanae kazi ya udereva na alimdhamini. Yule bwana akaomba alaze gari karibu na kwake awe anawahi trip za alfajiri. Baada ya uchunguzi wangu wa awali baada ya wiki chache nikagundua yule bwana ni muhuni japo yeye na mama yake ni walokole pyua. Akaja na stori tairi zimeisha tubadili nikampatia pesa, akaja na stori stata inasumbua nikampatia pesa hiyo haikutosha akaja na stori anaenda kuinua gari iko chini sana nikampatia pesa na kila nikimuukliza haya mambo anadai nitafanya kesho nitafanya keshokutwa. Baada ya kupita muda nikashindwa nikasimamisha gari maana hatekelezi haya yote japo pesa nimeshampatia na kudai pesa nilizokuwa nampa, akawa ananikwepa nikaona isiwe tabu nikaenda serekali ya mtaa akaitwa yeye na mama yake (mdhamini) wakakubali deni na wakasema atalipa baada ya miezi 3. Muda umefika wako kimya nimewafuata wanasema hawana hela watalipa February mwishoni!

    Waungwana ni hatua gani stahiki naweza chukua sasa?
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    nenda polisi toa elfu kumi kwa polisi hao jamaa watiwe ndani kwa siku tatu wakiachiwa hapo siku inayofuata wanakulipa pesa yako ...
    bora lawama kuliko hasara
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama mliandikishana vizuri kwa mweneykiti wa mtaa, nenda polisi, watie ndani, toa kitu kidogop asiachiwe kwa siku japo tatu, ikishindikana mpeleke mahakamani atakulipa japo kidogo kidogo ila haki yako itapatikana.
     
  4. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Nashukuru sana kwa ushauri wenu wakubwa
     
Loading...