Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za Jei Wii kuitwaa Zenji sasa zinaonekana wazi wazi kabisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Oct 19, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jana tumeshuhudia polisi huko visiwani wakiomba msaada toka vikosi vingine vya ulinzi na usalama baada ya kuzidiwa nguvu. Hali ni tete ikiendelea, huenda majeda wakatumia mwanya huu kuitwaa zenji jumla na kuzima chokochoko za kuvunja muungano.
     
  2. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mweshimiwa yuko oman kwenye mikutano ya kuitangaza nchi babaangu hawezi kurudi mpaka siku ziishe hata tuchinjane tubaki 2
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God shall see us through Gloriously,wao wanataja pesa na nchi za kukimbilia sisi tunalitaja jina la Bwana,mkono wa Mungu haukimbiwi maana uko mahali pote,wasidhani watasalimika kwa kutoroka nchi,wana wa Gadhafi walikimbia nchi lakini walikamatwa.Kwa kumtegemea Mungu wetu mwaminifu tutashinda
     
  4. d

    delako JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nachelea kuamin km jeshi letu la police na askar wote wa tz,maafisa usalama na hata makamanda wote wa nchi wanashindwa kuueleza umma nini chanzo cha mitafaruku hii'UKIUDHARAU MWIBA MGUU HUOTA TENDE"
    labda wanatusubir wakristo uvumiliv utushinde tupo watupg
     
  5. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akipelekwa 'kamanda' wangu Ramadhani Ighondu aliyemteka Dr. Uli atatuliza kila vurugu huko zenj
     
  6. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiv yule jamaa aliepotea zenji ameonekana?

    hiv kule kuna mwambepande au wamemtosa baharini?

    manake km wamemtupa baharirin ndo hivyo tena
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa jamaa yupo mafichoni.
     
  8. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    atakuwa kafukuzwa kazi,maan ameshindwa kazi aliyotumwa ya kumuua ulimboka! So i think kafukuzwa
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bora wajeda wachukue nchi tulale saa kumi tuzidi kuzaaana
     
  10. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nchi haina rais
     
Loading...