Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili ya ushindi wa kushindo kwa chadema imekwishaonekana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ejchao7, Sep 8, 2010.

  1. e

    ejchao7 Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dalili hizi ni tosha kuwa chadema sasa imeshakamata nchi

    dalili ya kwanza

    ratiba ya kampeni ya ccm imebadilishwa ambapo mgombea urais sasa hatapumzika

    dalili ya pil
    ccm wameshaonesha kushindwa kujibu hoja za msingi na hivyo wameanza kutumia hoja za udaku

    dalili ya tatu

    ccm wameshindwa kupata sababu ya kumshitaki dr slaa na wanatumia watu wengine na magazeti yasiyo na status

    dalili ya nne

    hoja wanazotoa ccm ni za kigorilla ambao anayemvamia slaa hajitokezi wazi na hata akiulizwa anajaribu kukana

    dalili ya tano

    kampeni zinazoendelea zinaonyesha ccm wamekumbwa na zomeazomea hata kwenye maeneo wasiyokuwa wametarajia

    dalili ya sita

    vyombo vya habari vikuu kama televisheni na baadhi pia ya magazeti yanaogopa kuweka kampeni za chadema wazi wazi na hata wakiweka wanajaribu kuficha hoja zenye nguvu. Tbc kukatisha matangazo yake kuficha baadhi ya hoja zenye nguvu ni mfano mmojawapo

    dalili ya saba

    hadi sasa chadema ndio chama pekee ambapo wananchi wanachanga fedha zao japo sio wanachama

    dalili ya nane

    angalia polls zilizoendeshwa na dailynews na walipoona dr slaa anagongesha chart kwa ushindi wa kishindo walizitoa. Hapa jf utaona mwenyewe polls zipo wazi na matokea yapo wazi.

    dalili ya tisa

    hakuna ahadi zozote zenye mvuto toka ccm, na wananchi wameshashtuka kuwa wanafanywa mabwege

    dalili ya kumi

    uwezo wa kiuongozi wa dr slaa hakuna hata mmoja aliyeweza kuupinga, na ndio maana wanaleta hoja za magazeti ya udaku, na kuacha mambo ya msingi


    nini maana ya hizi dalili

    ccm watakuwa wanafikiri jinsi ya kuiba kura baada ya kukosa mvuto kwa umma, na hili ni hatari kwa taifa, kama wataendeleza tabia hii ya kitoto, isiyoonyesha kuheshimu demokrasia.

     
  2. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante tumekusikia.
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anhaaaaaa!
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kuchefua watu hapa kwa vijisababu visivyo na fact, hivi unawafahamu watanzania vizuri? watanzania waleo ndiyo wale wanaosema ooh nimelelewa na CCM hivi mtu kama huyu utamuambia nini na umbumbu wake huo kuwa amelelewa na CCM ukimuangalia hana hata pakulala na mlo wasiku hajui kama ataupata? leteni mbinu ya namna gani Chadema itaibuka na ushindi..

    Ili chadema Ishinde mimi/wewe tuungane kushawishi wananchi wenzetu kwenda kupiga kura na kuichangu chadema, zaidi ya hivyo tutakuja kukimbizana humu ndani mkidahi CCM wameiba kura!
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mganyizi,
    We are counting on your vote.
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    The only solution which I think can work very effectively ni kujibu tuhuma kidogo then mwaga sera nyingi. Aongee kidogo, then habari yote ijae sera zake hakuna kurudi nyuma. Watu watampenda tena sana tu. Hata saizi watu wanamkubali ila kashfa hizo azitumie kama mtaji mzuri, hapa ni kuzichanga vizuri.

    Kama magazeti yanaandika sana tuhuma, then ajibu kiduchu then katika kujibu majibu yajae sera za mwaga, utaona wanaacha hata kumzonga.
     
  7. M

    Mantaleka Senior Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kwa kujaribu kuiba kura ndio suluhisho pekee kwa ccm kushinda, na hapa ndipo kama watanzania watashikilia lao hapa ndipo mchezo utakapo noga, sijui nini kitatokea. . . Mungu na aepushe ! yalikwisha tokea sehemu nyingine duniani ambako nako watu walikuwa waoga na wapole lakini sikumoja walijizira na mambo yakabadilika.
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Subiri Kiranga (MS) aje uone moto.......!!!!
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Hii hapana! hii ilikuwa zamani kaka..

    Hapa sawa. Na inahitajika zaidi ya hapa. Kama CHADEMA itashindwa kuweka wasimamizi makini katika kila kituo, watakaoweza kuhakikisha matokeo ya kura yanawasiliswa makao makuu haraka iwezekanavyo (hivyo kuwanyima CCM nafasi ya kuchakachua), then tutegemee mengine
     
  10. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    i have nothing to add on this
     
  11. m

    mjukuu2009 Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ukweli ata kidogo ni watanzania wachache wanayoikubali ccm,Aya ni maneno wanayotumia ccm kudanganya watanzania kwamba kijijini watu awajui upinzani huo ni uongo mtupu-wizi,propaganda za ccm ili ata wakiiba kura wadanganyika msistuke.watu vijijini wameshaelimika vyakutosha watu awana maji,umeme,barabara,zahanati alafu unasema wanaipenda ccm kivipi.
     
  12. R

    Reyes Senior Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasubiri kuangalia Chanel 10 nione makamba leo anakuja na yapi maana jamaa kwa siasa za maji Taka???
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yap hiyo imetulia. Kuna watu wako vijijini wanalala kwenye ngozi za ng'ombe ukiwauliza watamchagua nani watakupa jibu la kifala: "Jikwete".

    KAzi ipo, lakini mimi naamini jopo linalounda safu ya Chadema ni limejaa 'vichwa' makini. CCM wataanguka tu na umafia wao.
     
  14. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukweli kazi vijijini bado...... hata hivo matumaini kuwa hata vijijini wamepevuka makubwa mf. vipo vijiji wamechagua chadema serikali za vijiji na uelewa upo.
     
  15. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tumekuelewa, vizuri veri good
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chichiemuuuu mnalo mwaka huuuu
     
  17. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania, hasa wana-CHADEMA:

    Inapokuja kujadili sera, wengi tunalilia haiba za wagombea. Na inapokuja kujadili haiba za wagombea, tunalilia kujadili sera!

    Kwa sera na haiba, CHADEMA sasa ni zero! Itawachukua muda kusafisha hilo la Dr. Slaa na tuhunma yake ya kuiba mke wa mtu ... Dr. Slaa ni Mkristo na Mwanasheria ... maadili zero! Na kuna-debase mapambano dhidi ya ufisadi ... kwani anaonekana ni fisadi wa aina yake ... sumu mbaya!Dr. Slaa ametuabisha beyond conscience, we do not want any further mortification to complete our embarrassment!
     
  18. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na bado. Slaa kawashika pabaya
     
  19. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Say it again... ukimaliza endelea hapo chini
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna Mtu kanipa theory hii, sikupenda kuiamini. Please take it as a Quizz:

    Kuna wapiga kura makundi mawili: Kund A na Kundi B

    Kuna vyama vitatu vyenye ushawishi: Chama A, Chama B na Chama C:

    Inaaminika kuwa kura za Kundi A: Zitagawanyika kwa Chama A na Chama B na Chama C

    Where as kura za Kundi A: Zitaenda Chama A na Chache Chama B

    Kundi A ni nani na Kundi B ni nani?

    Chama A, B na C ni nani?

    Why?
     
Loading...