Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili ya Kufa Penzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Power G, Oct 10, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nina uhakika wengi wetu (kama siyo wote) katika maisha, tulishapenda, kupendwa, kuacha na kuachwa vile vile. Kwa hiyo katika mahusiano tunajua wazi kwamba penzi huzaliwa, hustawi na wakati ukifika hujifia. Lakini kabla ya penzi kufa ni viashiria vipi au dalili gani ambazo zikionekana, mhusika ataziona kwa mwenzake kuashiria kwamba penzi lake sasa liko ICU? Nadhani uzoefu wenu katika mahusiano utasaidia kujibu hili swali ili mhusika ajue mapema dalili aweze kutafuta dawa ya kuzuia penzi lake kufa.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mawasiliano yakianza kuwa hovyo ni dalili ya kwanza kuu.
     
  3. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukianza ku-compare mpenzi wako na mtu mwingine..hujue hakuna kitu hapo..
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukianza kukasirikia mwenzio na kuongea kwa hasira kwa 7bu ya vitu vidogoyo ambavyo mwanzon mlikuwa mkieleweshana na kuyamaliza bila hasira wala mzozo.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ukitaka ng'ong'o af mwenzio anaanza vijisababu mara nimechoka mara sijisikii,aaah hapo huna chako
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dharau zikianza ujue safari ya kufa penzi imeanza
     
  7. M

    Mtambob Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akienda ht kuoga yupo na simu au anacha kazima....WIZI MTUPU hapo!
     
  8. S

    Siimay Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaandika masage nzuri na ndefu kidogo mwenzako anajibu kwa ufupi either yes or no ama poa...hapo ujue umeumia
     
  9. M

    Magoo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Akianza mizinga wakai hawali haikuwa hivyo
     
  10. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh...! ngoja nikaorodheshe will be back
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dharau,kejeli,mawasiliano kuanza kuyoyoma taratiiibu,ukikaa naye mara mi namuawai mama cjui mamdogo kaniita so mi naondoka,ukimuita yy kukupa sababu tuonane kesho leo cwez,kuanza kukubebesha mamizigo hata hayakuusu ili uchoke umuache,akianza kutokukujali hata kama unatabu yy hakuonei huruma anaona ni kawaida tu,kuanza kukuambia mbona mm hunifanyii kama flani anavofanyiwa na mpz wake,
    .......................hahaaaaaaaaaaaaaaa hapo sasa MULIKA MWIZI
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mnazifahamu vyema!nadhani wote mna experience ya KUFIWA na mapenzi.
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukiona hizo dalili ni bora ujiweke pembeni uepushe msongamano, maana !!!!
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ukiona muda wote anakataa kusiliza stori za saloon na mambo ya kula kula
     
Loading...