Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dalili ni zipi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Sipo, May 24, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF tukumbushane dalili za magonjwa mbalimbali naamini kuwa watanzania wengi hatuna tabia ya kwenda hospitali kwahiyo sio mbaya tukakumbushana dalili za magonjwa kama vile

    UKIMWI
    MALARIA
    KASWENDE
    GONO
    TYPHOID
    na mengineyo mengi hapa nimetaja kwa uchache tu. Nafikiri mtu akiona dalili hizo atakimbilia hospitali au pharmacy kupata japo dawa
     
Loading...
Similar Threads - dalili zipi Forum Date
Dalili za awali za mwanamke kuwa mjamzito ni zipi? JF Doctor Feb 16, 2016
Tatizo la Chango kwa Wanaume: Ni zipi Dalili, Sababu na Madhara yake? JF Doctor Mar 25, 2015
Dalili za uchungu ni zipi? JF Doctor May 25, 2014
Kansa, dalili zake ni zipi? JF Doctor Feb 12, 2013
Ugonjwa wa Appendix. Dalili zake ni zipi? JF Doctor Jun 7, 2012

Share This Page