Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili hizi za wanawake sio za kweli kabisa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kuna baadhi ya wanaume huziona dalili za mwanamke kumtaka kimapenzi kwa namna ambayo siyo kabisa. Na ndio maana mara nyingi mwanamke anapomchangamkia mwanaume na kuwa naye karibu kimazungumzo katika hali ya kawaida, lakini mwenzake akaona kuwa hiyo ni dalili ya kupendwa na mwanamke huyo.

    Na hiyo huwapa wakati mgumu sana pale wanapogundua kuwa mwanamke husika hakuwa na fikra za kuwa na uhusianao nao kimapenzi kama walivyodhani. Na hapo ndipo fedha na nguvu itatumika ili kuhakikisha anampata mwanamke huyo na wakati mwingine hata vitisho pale njia hizo mbili zinaposhindwa.

    Yaani anaweza kuamini kabisa kuwa mwanamke fulani amempenda kimapenzi, wakati sio kweli. na anapomtongoza mwanamke huyo na kukataliwa, hapo ndipo mbinu chafu zinapoanza kutumika kwa kuwa wanaume hawakubali kushindwa na hasa katika jambo hilo.
    Kwa kawaida wanawake na wanaume, wanayo mikabala tofauti katika kuonesha dalili za kupenda.

    Wakati kwa mwanaume kuchekewa, kuchangamkiwa na na kutaniwa na mwanamke, kuna maana ya mwanamke huyo kumpenda mwanaume husika. Lakini kwa manamke, kufanya chochote kati ya hayo au kufanya yote hakuna maana ya kumpenda mwanaume husika.

    Na hapo ndipo wanawake wanapotakiwa kuwa waangalifu pale wanapofanya masihara na baadhi ya wanaume maana wanaweza kutafsiri vibaya, ule utani na ukaribu wenu kwao.

    Kila mwanamke anayo dalili ya kuonesha kuvutiwa na mwanaume lakini sio dalili za wazi kiasi hicho. Waswahili wanasema, 'ada ya mja hunena, muungwana ni vitendo.' kwa kawaida wanawake huonesha vitendo kuliko maneno....
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Elezea na za kweli basi!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    veeeeeeeeeri truu
     
  4. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aissseeeeeeeeeeeee .......kweli we ni mtambuzi
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umejuaje baba,wanaume wengi hawalijui hilo,na sie wacheshi na watu wa masihara mbona tunakoma,coz mwisho wa siku tunaishia kuporomoshewa matusi na majina yote mabaya,jaman mwenzio ni story wala sina feelings hizo!!!
     
  6. B

    Black African Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi tuekee hizo dalili za ukweli,tuwatambue maana sometime huwaga hatutaki kuchezewa na wasichana,tunawataka walioserious ili tujipe uhakika si unajua kumwagwa na chini nowmaaa!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    aibu!!!
    hamna lolote hapa kama kweli unamfeel kwanini usinene nae? vitendo plus maneno ndio mambo yanakwenda....
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimeshasema kwa wanawake ni hisia zaidi na vitendo kwa sana................ ngoja waje wenyewe watasema
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...EHHH? ....some people need to grow up!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi sioni ubaya wa mwanaume kumtongoza mwanamke kwa sababu yoyote ile, shida ni pale wanaume wanapokuwa wabishi kukubali matokeo. Kuna kipindi wanawake wanaweza kukutega ili akuone kama utamtongoza, ukijitusu ndipo anapokupa story zake kuwa mimi nina mume, boyfriend wangu, mchumba n.k Baada ya hapo ndipo sinema inapoanza kwa wanaume lakini hiyo haisaidii! Hivi mwanamke ukimtongoza unakuwa na matumaini ya kuanzisha kipindi kipya cha amani, upendo n.k, hivyo hivyo kuachana na kukubali matokeo kuwe kwa amani, upendo kabisa. Wito kwa wanaume ukijua kutongoza ujue na kukubali matokeo.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    yaaani, umeongea yote niliyotaka kusema.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    oooooh pole sana da Canta....wala usikome kwani kama uchesi na masihara ni hulka yako wala usijibanie bhana,na hilo la kupromoshewa matusi pole sana
     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mimi demu akinichekea tu lazima aliwe
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Husninyo, unajua hata mimi nilihisi unanipenda...............LOL
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nakupenda ndio. Sina sababu ya kukuchukia.
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Enzi zile tulisema hakuna kulaza damu! teh teh teh!
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi uwa nakuwa mpole najua kubembeleza hata kama yupo mtu uwa anasahaulika kwa muda nikishapata nachoitaji nasepa zangu uzuri wanawake ni wepec wa kusahau.bora anichekee kuliko ale pesa yangu LAZIMA acheuwe for any way hata ikipita miaka i know there is single day il catch her !
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    I
    Kutongoza ni kama art......mara nyingi kuna vitu vingi mwanaume anaviangalia (ikiwa ni pamoja na hayo uliyoyataja) na kufanya analysis ya likelihood ya kufanikiwa kabla hajaamua kutupa ndoana yake. Kama ana mashaka anaweza kufanya majaribio kadhaa ili kujiririsha na kiwango cha likelihood alichom rank potential target na kama kimevuka threshold(kila mwanaume ana yake) ndio atarusha ndoano.

    Ni kweli katika huo mchakato zinaweza kutokea false alarms au mwanaume akashindwa kutafsiri baadhi ya signals kutoka kwa mwanamke na hivyo kufanya maamuzi yasiyo sahihi. Lakini kwa sehemu kubwa non verbal language ina sehemu kubwa sana katika mahusiano.....na kuna wakati verbally mtu anasema NO lakini clearly non verbally anasema YES.

    Kumbuka wanawake wengi hawapendi kuonekana wao ndio wame initiate mahusiano, wengine hawapendi kuonekana 'maharage ya mbeya'....so vyote hivi in a way vinamlazimisha mwanaume aoneshe perseverance!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    wewe unawaza kwa kutumia masaburi utasema nini?usiwe unachangia usichokijua.tpuuuu...!!
     
  20. B

    Black African Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masister tusaidieni basi hayo matendo mnayoweza kuyaonesha kwa mwanaume uliyemzimikia ili tufahamu jamani, itaturahisishia kazi.
     
Loading...