Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili gani hii?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mipesa, Nov 30, 2011.

  1. M

    Mipesa Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf,naomba naomba msaada. ni hv, maskan aliletwa housgal na mm kwa tamaa zangu nikaanza kumega. Mwanzon nilikuwa natumia kondom badae nkawa ctumii si unajua tena kwa housgal unamega muda wowote. Baada ya mwez sasa nimeanza kutokwa na vimajmaji vyeupe kwenye tupu yangu na uume umekuwa unaniwasha na nikijikuna naskia kama raha ivi.ayo majimaji nikikaa kila kama nusu saa ivi nayakuta yametoka na kuweka alama kwenye chupi au nikifanya kama napiga puri na kukamua pia yanatoka lkn co mengi ni kama vimatone. Je hii ni dalil ya ugonjwa wa zinaa.msaada please
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    wahi hospitali.Ni alama ya kua wewe na boyfriend wa housegirl mtakufa ugonjwa mmoja.
     
  3. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Mbona umelichukulia suala la kumega house-girl kama sifa? Hebu badilika banaa! Kama ulifanya makosa unyesha kujutia? Kama unapendelea uhusiano huo basi usiufanye sifa. Kuhusu hilo gonjwa hebu subiri matabibu wa hapa JF
     
  4. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Take care kijana coz nahc kama ni dalili za kaswende.!? wahi hosptal kabla hali haijawa mbaya na tunaomba haya maelezo yako yote ukamwambie dr bila kuficha ili aweze kujua ints na ents ya tatizo lako zen upewe doze murua. pole sana.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    tena mpeleke na mwenzio maana na yeye anaumwa tayari (hata kama mtaamua kuacha kamchezo)
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mhh, Dunia imekwisha. Maneno yako hayaonyeshi kuwa unajuta kumega housegirl. Nenda hospitalini ukadungwe sindano za kaswende. Hiyo ni dalili tosha kabisa ya kaswende. Ila jiandae kwa misindano minene kama msumali kwani dawa ya kaswende haiwezi kupenya kwenye sindano za kawaida.
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huu ndio upuuzi wa wanaume wengi kudhani yeye ndiio anamfundisha housegal ngono kumbe lahaula, sasa ujue dalili ya mvua ni mawingu. Wakati unapimwa kaswende pima na ngoma(Ukimwi)
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kaswende hiyo. mkatibiwe wote sio uende peke yako.
     
  9. M

    Mipesa Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu
     
  10. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah, ngoja nipite tu..
     
  11. M

    Mipesa Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkuu lkn ckuwa na nia ya kujisifu
     
  12. M

    Mipesa Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkuu
     
  13. M

    Mipesa Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan kaka ungejua ninavyowaza, kimoyon najuta lkn maelezo wanaweza yakaonesha najisifu coz nimeandika jins nilivyokuwa wakat huo
     
  14. M

    Mipesa Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkuu
     
  15. M

    Mipesa Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa poa mkuu
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umekaa poa mkuu, poa mkuu, thanks mkuu. hospitali huendi! nyanyuka hapo nenda hospitali! :blah:
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu!! hii ni dalili ya mapenzi makubwa kati yenu na matokeo ya jinsi gani mnavyoaminiana. Vimajimaji hivyo hubeba alama za kina cha upendo wake (HG) kwako na kule kuwashawasha kunakokupa raha ni dalili kuwa mwili wako umepokea "kwa matumaini" mapenzi hayo. Kama huamini nisemacho, muone daktari.
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wahi kapime mjumbe.
     
Loading...