Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili 10 za mwanamke asiyekupenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Mar 28, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,552
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280




    Kwanza ifahamike mapema ninapozungumza dalili za asiyekupenda kwa dhati, sina maana nachonganisha watu katika ndoa zao, ila kuwatanabahisha kaka zangu kugutuka katika maisha yao ya kila siku, kumekuwa na ulahai wa hali ya juu katika ndoa nyingi hapa kwetu Zanzibar na hii yote inachangiwa na ugumu wa maisha kwa ujumla.

    Nitajaribu kuziweka bayana dalili za Mwanamke asiye kupenda kwa dhati lakini hii haimaaanishi kuwa ufarakano katika mapenzi yenu bali ukae na kufikiri na kuyapima kwa kina haya ninayoyaandika humu isiwe kuporotoka na kuanza mtafaruku.

    1 : Hataki kuambatana na wewe katika matembezi na kama ikiwa lazima anakuwa mtu wa masharti mara akuambie tangulia nakuja au kutembea nawe kwa mbali.

    2: Anapata kigugumiza kukutambulisha kwa rafiki zake na jamaa zake.

    3: Haonyeshi kubana matumizi kwa ajili ya maendeleo, kwake ni kufuja na kwenda mbele na huwa mfujaji mkubwa wa pesa na anapokosa kununa kabisa.

    4: Anaahirisha kukutana na wewe mara kwa mara, tena bila kukueleza sababu za msingi, au kukutungia uongo wa dhahiri.

    5: Anapokuwa akitoa maelezo ya mwanamme amtakaye sifa zake zinakuwa hazilingani na wewe, kwa mfano atakwambia napenda mwanamme mwenye mwili mkubwa , sifa ambazo wewe huna.

    6: Hacheki kwa furaha, hata kama ukimchekesha haonyeshi furaha ya moyoni, ukimwambie twende tukatembee forodhani atakujibu ''Aaah, nimechoka mie nipo nyumbani'

    7: Huwa hana wivu kabisa, hudiriki hata kukushawishi uwende Disco peke yako.

    8: Hasamehe na kusahau, kosa la mwaka juzi analijengea hoja.

    9: Humsisimui katika mambo ya faragha.

    10: Mwepesi wa kutoa kauli ya TALAKA, ''kama vipi bora kila mtu akae kivyake vyake'' tena hataki kuambiwa ukweli na anapotokea akaambiwa hujitetea kwa kumtaja mwanaume mwingine '' Mbona Al-Udii (si jina halisi) anamfanyia hili , hamfanyii hivi mkewe''
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    mh.hh
    thanx god sijawahi kukutana na mwanamke dizaini hiyo.....
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh wanawake again!!!:eek:
     
  4. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MziziMkavu, dalili hizo hazi apply kwa wanaume?


    Asante,

    Annina
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    MziziMkavu nawe ukisha gunduwa hayo yote ya kukosa amani ndani ya nyumba hamkai mkayazungumza tu...!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    hazi aplly..
    wanaume tukichoka tunasema tu,
    mama eh tuachane,nimechoka.
     
  7. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh! Haya bwana... naona avatar zinabadilika kila uchao ndio matokeo ya lile tangazo kule kwa wakubwa nini? akipatikana nijulishe naweza kuwa matron....:)

    Annina
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    akikosekana...
    hata wewe utaziba pengo...
    karibu.....
     
  9. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Boss, I'm sorry but I hv to say this, kwa kauli hii (ya hapo kwa red)itakuwa ngumu sana hata kama mazingira yangeruhusu.......! Sikubaliani na wazo la kuwa second best - NIMEKATAA.


    Annina
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha
    how do u know u are second best?
     
  11. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwamba ukikosa umtakae........waswahili wanasema simba akikosa nyama hata nyasi anakula.......sipendi kuchukua nafasi ya nyasi!


    Annina
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    labda we ndo nyama yenyewe hasa...
    niliyokuwa naitafuta...
     
  13. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Ooh really? Flexibility yako inanitisha sasa


    Annina
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    how????
    nakutisha tena??????
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,811
    Trophy Points: 280
    BOSS acha kutisha warembo...LOL!
     
  16. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jinsi nilivyokuwa elevated kwa kasi ya ajabu kutoka second best mpaka chaguo la kwanza! Kwa flexibility uliyoonyesha nahofia wengine wakilalamika watakuwa elevated pia

    Annina
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    hakuna wengine
    jihakikishie nafasi yako baby....
    need i say more?????
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,811
    Trophy Points: 280
    No Boss you don't have to add anything. Good luck!
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Huu si mwezi wa Wanawake!

    C ya kesho guys!
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kwa kifupi yuko na wewe kwa ajili tu ya maslahi, au kwa kuwa hana mwanaume mwingine anayemtaka yeye. Siku akimpata anasepa! Cha ajabu unakuta mwanaume hizi dalili zote anaziona kwa mwanamke aliyenaye ila unakuta bado anamng'ang'ania kwa kuwa anampenda!

    Wahenga walisema;
    ''Giving someone all your love is never an assurance that she/he will love u back. Don’t expect love in return, just wait for it to grow in his/her heart but if it doesn’t, be content it grew in yours''. Mwisho wa kunukuu!! [​IMG]
     
Loading...