Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DALBIT jamani mtatumaliza!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Oct 23, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    View attachment 69075
    Nimekuta hii ajali jana 22/10/2013 sehemu za msitu wa Sao Hill, hii gari ya Dalbit imehama na kumbamiza hiyo gari nyingine uso kwa uso!

    Hiyo yellow vehicle yuko site yake lakini ndiyo amebamizwa vibaya na sidhani kama kuna watu walipona gari zote mbili.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dalbit ni kampuni ya mkuu wa kaya.
     
  3. Ndaki

    Ndaki Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Road Carnage, the song of the nation!
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nasikia ya RZ1 kweli... waliua reli ili hayo yafanye kazi lakini yanaharibu barabara na maisha ya watu kama hivyo
     
  5. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    usingizi kwa madereva barabarani unahusika na mambo ya kafara pia yapo full mizengwe madereva wa malori wanakutana nayo. Pole kwa familia zao.
     
  6. I

    Imapro Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Ya wakenya!

     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    MMmh salama halikulipuka,
     
  8. Kisumbo

    Kisumbo Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Jamani ni Kama Ajali nyingine Dalbit haina uhusiano na JK hata chemba is Kenyan based company it's all over Sudan, Congo, Mauritius etc and HQ is Nairobi
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hapo tajiri lazima afurahi mzigo upo salama
     
  10. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Uzuri kubwa kwa kubwa,kuliko angemvaa mwenye ka-gari kadogo kama km mpiga picha wetu.
     
Loading...