Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala zimegoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 7, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Tabata kumechafuka,
    usafiri hamna daladala zimegoma,
    wanadai kuwa majembe auction mart ndio chanzo cha mgomo wao.
    Magari ambayo yanaendelea na kazi ya kubeba abiria,
    yanatupiwa mawe, kitu ambacho ni hatari sana kwa usalama wa gari lenyewe na abiria.
    Polisi wa pikipiki wapo wanashindwa kuwadhibiti wahuni wanaofanya u nyani huo.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani hao majembe wapo Tabata tu? Mbona maeneo maengine hawajagoma? au huko tabata ndio daladala zinaongoza kwa kuvunja sheria na kutoa rushwa kwa matrafiki?!!!!.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    hE! Mvunja sheria ni mtunga sheria!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wa daladala nao wanataka kujifanya kuwa wana himaya yao?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tanzania Bwana. OK leo nilikuwa nasikiliza radio one asubuhi, kuna watangazaji wawili walikuwa wanazungumza kadhia hii.

    Mimi sioni logic yeyete kwa SUMATRA kuwa tenda ya ukaguzi wa magari hawa majembe Action mart.

    Kwani hii ya ukaguzi na usimamizi wa magari ni taaluma kamili inayojitegemea. majembe yeye ni mfanya biashara tu ( Dalali).

    Ndani ya ukaguzi na usimamizi wa magari ni lazima kwanza ujue taratibu na sheria za barabara, Sheria za usafirishaji abiria, sheria za usalama barabarani, sheria za uendeshaji daladala na usimamizi wake.

    Nafikiri kuna idara kuu kama mbili, tatu zinazosimamia mambo hayo, Kuna Jeshi la Polisi ( usalama barabarani), Sumatra ( sheria za usafirishaji,) Wizara ya usafirishaji ( leseni).

    Suala langu. Je majembe wamefundishwa hayo yote na taasisi hizo au ndio ufisadi mwingine.

    Poleni sana Dar kwa Usafiri na Joto.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wacha wagome CCM wanalazimisha kujipatia pesa za kampeni wazi wazi Watanzania siyo wajinga tena
     
Loading...