Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala zagoma Moshi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msnajo, Mar 4, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,069
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wadau kumekua na tatizo la usafiri na watu wameteseka sana. Wanye daladala wanadai kupandisha nauli. Ndg zanguni kila kukicha afadhali ya jana. Sasa cjui tuende kwa nani. Huko Paris nako wakuu wamesinzia mkutanoni. Yote shida tu,. Nawakilisha wandugu wana Jf. Twende kazi
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kidumu chama cha makunduzi
     
Loading...