Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kadoda11, Aug 6, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 113
    wadau baada ya kuwadondoshea thread iliyohusu kuhitaji ajira usalama wa taifa,hapa tena nashusha nyingine.
    kwa wale wenzangu na mimi wanaoutumia usafiri wa daladala sio wageni wa hili jambo.mimi sio shabiki wa mziki wa taarab.iwe asilia,modern
    na hata hii ya sasa ya wacheza KIDUKU(sijui wenyewe wanaiitaje).karibu daladala zote haijalishi ni za root ya wapi-kutwa ni kupigiwa
    taarab tuu mpaka kero.tangu ningali mtoto mpaka sasa nimekuwa nikichukulia mziki huu kuwa ni wa kinamama-kutambiana,kuonyeshana umwamba,jeuri,mikogo nk.madereva wa daladala/makondakta nao tuwaingize kwenye kundi lipi?nawasilisha.Big tym,week end njema.
     
  2. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mipasho tupo mambo ya pwani
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,774
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 63
    Wameathirika na mijimama ya kipwani,kana kwamba Tanzania hatuna miziki mingine mizuri kazi ni uswahili tu mwisho wa siku watu wote wanakuwa wanamipasho
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,350
    Likes Received: 5,375
    Trophy Points: 113
    kinachonishangaza makonda wengi na madereva wapo kisela saana

    halafu unakuta wameweka cd ya taarab
    yaani vitu viwili tofauti.....lol
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 113
    the boss himself.i c u
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,834
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Ukiona hivyo ujue unauza zaidi huku uswahilini. Sio vizuri private interest kuifanya iwe public interest hivyo wapo wanaopenda na wasiopenda kama wewe labda ungetoa takwimu uonavyo wewe na athari zake.
    Sorry mkuu, hivi unapo tu remaind threds zako huwa unamaana gani?
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    napeda sana.. taarabu... na wala sijaathirika na mijimamama... sana sana taarabu asilia...

    ni muziki tuliokuwa nao sisi waatu wa pwani... sasa nashangaa sijui kwa nini watu wa bara iwaume hivoo
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Labda hawa husikiliza Taarabu ili waweze kupata vijineno vya kuwaambia abiria, manake hawa jamaa kwa maneno ya kiswahili hawajambo....
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,872
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Flavor
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 18
    Sasa miziki ya mbele lugha nayo utata kwa hawa watu
     
  11. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,809
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    We mshabk wa masharobaro nn? Kwa m2 mwenye kuutambua mzk nadhan taarabu anaipa heshma yake...achlia mbal hz za mnaowaita wacheza kduku zenye burudan ya pekee kunazleee aslia zlzokuwa na mafundsho ya mana ktk jamii.
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 48
    Vile vile kuna mabasi mengine huwa yanaweka miziki ya kwaya lakini tunapanda na kustahmili tu, ndiyo dunia hiyo kuvumiliana. Kama hupendi kitu mwenzako anakipenda basi wewe vumilia tu.
     
  13. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,616
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Wanafuata uhitaji wa hadhira mkuu!
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 113
    nitakujib subir kidooogo.nina kikao na wakuu wangu.hapo kwenye alama za nyota sio threds ni threads.lol
     
  15. t

    tripojo Senior Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwenye usafiri wa umma (public transport) kama dala dala, muziki unaowekwa unatakiwa uwe ule wanaopenda abiria au dereva na kondakta wake? Manake mie nishapanda basi nikakuta mwingine kaweka nyimbo za kwaya za Kikristo, mwingine kaweka akina Rose Mhando, mwingine kaweka taarabu, mwingine kaweka kaswida, nk. Abiria ni mpitaji katika basi hilo, ukifika kituo chako unashuka. Kama huupendi huo muziki inabidi kuvumilia au kuteremka; na utakuta kuna wenzio wanasuuzika nyoyo zako. Maisha ndivyo yalivyo!
     
  16. K

    Karry JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    we we si upo dar unashangaa nn na huo ndo muziki wa pwani kama vp rudi kwenu ukasikilize muziki wa kwenu, endeleeni madereva wa daladala
     
  17. K

    Karry JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    tuko pwani hapa tupeni muziki wenye ladha ya pwani
     
  18. K

    Karry JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    bora ya ww bintimkongwe umenena, kinachotakiwa ni kuvumiliana tu na mara nyingi muziki wanaweka dereva na konda wapate kuburudika wao ndio wanashinda kwenye gari kutwa nzima sie tunapita kwa muda ukifika kituo chako unashuka so vumulia muziki hata kama huupendi toa simu yako ya mchina kula muziki uupendao
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,862
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Wakati mwingine mziki ukiusikia kwa mda mrefu inatokea kuupenda nadhani hata wao wana-adopt kutoka kwa wake zao
     

Share This Page