Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala yaua, yajeruhi 27

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 8, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ABIRIA amekufa papo hapo na wengine 27 kujeruhiwa katika ajali jijini Dar es Salaam baada ya gari dogo kugongana na daladala katika makutano ya Barabara ya Mandela na Chang’ombe, Temeke.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, David Misime alisema tukio hilo lilitokea juzi saa 4.25 usiku na kuhusisha gari dogo lenye namba za usajili T361 AWC ambalo halijajulikana aina yake na daladala lenye namba T21 AZB Toyota Civilian.

    Misime alisema gari hilo dogo ambalo lilikuwa likiendeshwa na dereva asiyefahamika, akitokea Tazara kwenda Kurasini huku daladala hilo likitokea Maduka Mawili kwenda Chang’ombe Polisi.

    Alisema katika ajali hiyo, mwanamume anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka 30 aliyekuwa ni abiria katika daladala hilo, alifariki dunia papo hapo na abiria wengine 27 walijeruhiwa; wakiwemo 24 waliotibiwa hospitalini na kuruhusiwa huku watatu wakilazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.

    Aliwataja waliolazwa Muhimbili kwa matibabu zaidi ni Shukuru Seif (35), mkazi wa Temeke Mikoroshini, Shaban Kassim (36) wa Tandika na Max Cleofes (38).

    Maiti amehifadhiwa katika Hospitali ya Temeke.

    Alisema madereva wote walikimbia baada ya ajali na polisi wanaendelea kuwatafuta huku magari hayo yakiwa katika Kituo cha Polisi Chang’ombe.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Toyota Civilian!!!!!!!????????????????????????
    All in all bwana ametoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna mkoa wa Temeke????

    Nwy pole nyingi kwa majeruhi na RIP kwa aliyeondoshwa duniani!!!Hizi ajali sijui zitapungua lini!
     
  4. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inalilah waina ilayhi rajiun..
     
  5. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dar-es-Salaam imegawanywa katika mikoa ya Kipolisi, kwa hiyo, Temeke, Ilala, Kinondoni ni Mikoa (Kiutawala ndani ya Jeshi la polisi). Vilevile TANESCO nao wana-operate kwa hadhi ya mikoa kwa Temeke, Kinondoni, na Ilala. Hii ni maalumu tu kwa Dar-es-salaam kutokana na ukubwa na wingi wa watu.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    ndivyo ilivyo kipolisi!mkoa wa temeke,kino,il"
     
Loading...