Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala yachomwa moto na dereva wa bodaboda Mbezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Aug 2, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Daladala iliyokuwa imebeba abiria maeneo ya mbezi beach (makonde) imechomwa moto na madereva wa bodaboda baada ya kumgonga mwenzao na kufariki hapohapo wakati dereva alipokuwa anajaribu kukwepa gari iliyokuwa ina'overtake' lori na kuzidi upande wake hivyo kulazimika kuzidi upande wa kushoto na kuigonga pikipiki hiyo. Dereva wa daladala amelikimbia na kuliacha gari ndipo madereva wa bodaboda kuamua kuichoma moto kwa hasira.
    Source: clouds fm breaking news
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Watanzania tukubali tusikubali hatuna serikali,tumeachwa kama wakiwa tumalizane wenyewe ikibidi hata kwa kuuwana...hii ni hatari!!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Bongo inaelekea kuwa vacuum sasa
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inasemekana polisi wamefika eneo la tukio. Wamejaribu kurudisha hali ya amani na sasa pako shwari ila gari inaendelea kuungua.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aisee! Hawa jamaa wa TOYO & BODABODA ni soo,jana tu kuna mwizi aliiba toyo yani kilichompata bila shaka udongo ndiyo ina siri hiyo.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Madereva wa bodaboda wapo inferior sana na huwa wanahisi kudharauliwa na madereva wa magari. Ndio maana wakaghadhibika namna hiyo!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,130
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    ccm hawa...
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    aisee.....inasikitsha sana
     
  9. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hilo bifu hata huku kwetu ughaibuni lipo saana mpaka linatisha. wahusika wa usalama wasipoangalia!!!!!!!!!!! mimi sijui
     
  10. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mzee hapa hakuna uchama ni mgongano wa kimaslahi tu!!!!!!!!!!
     
  11. T

    Tumba Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa tukienda kwa staili hiyo nadhani bodaboda karibu zote zingekwisha teketezwa kwa moto kwa sababu bodaboda hizi ndo zinaongoza kwa kuua na kuvunja watu miguu na mikono. Je sahihi kuwa pikipiki hizi zipigwe kiberiti na wananchi pindi ajali inapotokea?
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii tabia ya magari kuchomwa na madereva wa 'boda boda' inaanza kuzoeleka njia hii ya Bagamoyo...few months back madereva wa boda boda walichoma Toyota LandCruiser Prado pale Tegeta Chanika kwa kumgonga dereva wa boda boda ikiwa makosa ni ya dereva wa boda boda mwenyewe!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,614
    Trophy Points: 280
    Nchi yetu ni uwanja wa fisi....kutokana na kukosekana kwa wasimamizi wa sheria zetu ili kulinda mali na usalama/uhai wa Watanzania
     
  14. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nakumnbuka siku moja wanabodaboda walitaka kulichoma gari la jamaa yangu mmoja hivi kumbe jamaa walikuwa wamemfananisha tu jamaa alitoa silaha ndipo jamaa waliporudi nyuma na ndiyo manusura yake baada ya polisi nao kuingilia. hawa ndugu zetu ni hatari sana
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    Hao boba wangekomeshwa na wao jins life ilivyotight wanamchomea mtu gari yake?tena wawezakuta ndo hiyo ya ngama inamuwezeshea life sasa sjui akale wapi?
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bongo imechafuka watu wanachukuwa sheria mkononi!
     
Loading...