Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala yaanza kazi km kawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 4, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Baada ya mchosho wa takrban masaa manne hatimaye Sumatra wakubaliana na masharti. Na jamaa wanachemka kama kawa vile
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    good!...maake muda si mrefu ntafunga virago na kuelekea zangu home,......
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    jamani hizi habari zisizo na kichwa wala kiuno huwa mnazitoa wapi?.....daladala ya wapi?
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Preta inaelekea mtoa mada na Liverpoolfc wanaelewa !
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pole pole ndugu.....sio kila habari inasomwa na kila mtu humu ndani.......so ni vyema ukatoa habari iliyokamilika ili kila mtu aelewe......
     
  6. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii sio face book wajameni....................Unasoma topic, unajiuliza maswali mengi.....mada iko hewani saana. Dah! kama ilivyo watu ni wavivu wa kusoma now Uvivu mpaka kuandika.....................mwisho hata kufikiri inaenda kuwa TATIZO
     
Loading...