Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala wajipatia pesa kupeperusha bendera za CCM Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibrah, Oct 6, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimehakikishiwa kuwa bendera za CCM sasa ni dili kwani baadhi ya madereva wa Daladala Arusha wanakunja shilingi elfu 10 kwa kukubali kupeperusha bendera za CCM kwenye Magari yao!

    Mgombea wa CCM Arusha amepaniki maana daladala nyingi za hapa mjini zinapeperusha bendera za CHADEMA ambazo hutolewa bure na kwa hiyari. Hali hiyo imepelekea Wapambe wa mgombea huyo kuwashawishi madereva wa daladala kupokea bendera za CCM na kuzipeperusha kwenye magari yao.

    Inaonekana Mgombea Ubunge wa CCM Arusha ana pesa nyingi sana maana kama Wapambe wanaweza kutoa shilingi elfu 10 ili kupeperusha bendera kwenye gari wao wanabaki na ngapi?

    Wajinga ndio waliwao!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Usijali sana wenye sauti ni sisi wapigakura na wala siyo wao.

    Hata hao wanaopepeprusha bendera ya CCM kwa ugali kura zao haziendi CCM. Hapo ndipo mtu atabana na masikio yake.
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakachua pesa yao kwenye kibox ni W.Slaa (PhD)
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Du kweli hawa jamaa hawafai yaani wanataka uongozi kwa nguvu zote, lakini mwaka huu wataisoma!
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hii tabia ya kujipendekeza na vibendera vya CCM huwa inanikera sana hasa kwa watu wanaofanya shughuri zao maeneo ambayo ni illegal Dodoma mjini.
     
Loading...