Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala wagoma Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sungurampole, Feb 14, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanadai 250/= haitoshi mafuta yamepanda. Abiria wanatembea na kutumia bodaboda na pick ups. Watu wamejaa vituo vya basi
     
  2. m

    mmjunior Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungetupia na picha kabisa mdau ingependeza. Hivi hawa sumatra na ewura wapo kweli au? Maana mi naona wenyewe wanapanga tu nauli wanavyojiskia hawaangalia bei ya mafuta wala bei ya spare ziko vipi. Kwa hali hii hawa jamaa wa daladala kiukweli wanaumia. Acha wagome tu.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wampeleke TAMBWE HIZA au MAKAMBA media akaseme mgomo umechochewa na Chademe.
     
  4. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika kile kinachoonekana wamiliki wa daladala kushinikiza ongezeko la nauli. Leo usafiri Mwanza umekuwa wa taabu asubuhi. wapiga debe wamekuwa wakishinikiza madereva kutosimama vituoni. Kwa kifupi hali ya usafiri leo imekuwa kero kabisa
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Poleni sana!! Kwani hakuna bodaboda na pickups??
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na huo mgomo umechochewa na cdm au?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    najua mwanza wanaweza kufanya migomo ya ukweli.

    siyo hii ya tucta
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maisha ni magumu its not a joke.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    250 ndogo bajomba...
    wese lipo juu ile mbaya!
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau nilipata híi nikiwa njiani kwenda airport watu wanaotembea ni wengi sana.

    MDAU ALIYE MWANZA ATUJUZE ZAIDI-inavyoendelea plz
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Madereva wa daladala mkoani mwanza wamegoma kuendesha vyombo hivyo vya usafiri wakidai ongezeko la nauli kutokana na ongezeko la mafuta. Kutokana na hali hiyo usafiri wa pikipiki maarufu kama bodaboda umeshika kasi katika maeneo mbalimbali ya jiji. Kila kona unayopita hivi sasa unakutana na msururu wa pikipiki.
     
  12. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Madereva wa daladala jijini mwanza leo wamegoma kutoa huduma hiyo wakidai ongezeko la nauli. Mgomo huo umesababisha adha kubwa ya usafiri jijini hapa. Mji mzima mwanza leo umepambwa na usafiri wa pikipiki kila mahali
     
  13. B

    Boca1 Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo
     
  14. M

    Mwera JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli wamegoma na ktk jiji la mwanza na vitongoji vyake leo kuna usafir wa bajaj za mizigo,pic up,na pikpik,naul ktk pic up na bajaj zamzigo ni 500,
    kituo hadi kituo,jamaa wa bajaji wamefurahi sana leo wanaomba mgomo wa daladala uendelee hata wiki nzima,ama kweli vita ya panzi ni neema ya kunguru,wakuu narekebisha hapo nauli ni sh 500 kwa huo usafiri wa shida unaopatikana leo jijin mwanza.
     
  15. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    duh tight mbaya mie niko nyakato national mambo magumu usipime:sad:
     
  16. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zipo leo ni mavuno kwao
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Magari al maharufu kama daladala zimegoma kufanya kazi,zikiwaacha wananchi wakitaabika na kutanganga mijini,yet i dont know what exactly is the case! Guys what gives??
     
  18. i

    issenye JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    avatar31225_1.gif
    Tanzania Tanzania Nakupenda kwa moyo wote, nchi yangu Tanzania jina lako lilikuwa tamu sana enzi hizo. Sasa limekuwa chungu kama shubiri. Hapo viongozi wa CCM watasema tena kuwa CDM ndio waliowashauri watu wa dala dala kugoma
     
  19. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sasa kinachokuja ni hali ngumu, tena ngumu sana. Maana mti mkubwa unapoanguka vimiti vidogo pia huanguka na mara nyingi hutangulia. Hivyo tegemeeni makubwa miaka hii mitano maana ccm inaanguka.
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Wanadai nauli ya 250 ni ndogo. Twende kazi na mseme cdm ndo wamesababisha!
     
Loading...