Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

daladala spesho!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Daudi Mchambuzi, Jan 16, 2012.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Mlokole: "Nyimbo gani
    mnapiga?!? Wekeni
    nyimbo za yesu.."
    Konda: "Vunga wewe, Yesu
    bado hajatoa album..."




    ********************************


    Abiria: "Kuna Kiti au
    unasema panda tu!?"
    Konda: "We taahira nini,
    hao wengine wamekalia
    ndoo?! "


    *******************************

    Abiria: "Embu punguzeni
    sauti ya redio..."
    Konda: "Sheria za nchi tu
    ziko za kutosha, tusikilize
    na zako!?"
    *******************************



    Mmama: "Bwana ondoa
    gari joto sana!!"
    Konda: "Uctuzingue wewe,
    shuka upande fridge...."



    ******************************


    Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma,ingia...."
    Anti: "Siwezi kaa siti za
    nyuma..."
    Konda: "Kwenda zako
    wewe, sio muendaji!!!
    Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"



    ********************************
    Sister duu: "Konda
    unanibana bwana..."
    Konda: "Zinabanana ndizi
    haziongei, kama ulitaka kujiachia c ungekodi treni
    pekeyako!!!"



    *******************************


    Sharobaro: "Kuna kiti?!
    Kama hamna sipandi..."
    Konda: "Mpuuzi kweli, wa wapi wewe... Kama ulikuwa
    unaogopa kukosa kiti c
    ungebeba chako!!?"




    *************************
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa hii nilikuwa naitafuta afadahali umeileta tena....ni poa sana ngoja niipaste mahali kwa akiba ya baadae
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Eeeeh,ngoma ikilia sana hupasuka!!!
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    na ikisha pasuka ndo hivyo tena inabidi kutawanyika kila mtu kwake
     
Loading...