Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala nyng'anyang'a kwa moto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nimie, Jan 27, 2012.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bandugu niko mjengoni leo na asubuhi hii daladala moja imechomeka kwa moto, Mungu bariki abiria wote waliokuwa ndani walifanikiwa kutoka salama. Angalizo kwa wamiliki na waendeshao magari, kuna umuhimu mkubwa wa kucheck Fire Extinguisher zenu. Zipo fire extinguisher za aina 4, lakini nyingi ya hizi tulizonazo kwenye magari zina power form chemicals na gases, hizo chemicals huisha nguvu na kuwa na mabonge mabonge, na itakapotokea ajali ya moto haitasaidia, service yahitajika kila baada ya miezi 6. Hebu angalia mtungi wako una muda gani haujafanyiwa service!
    Nawasilisha. dd.jpg
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hujasomeka! Mjengoni wapi? Daladala limeungulia wapi? au una Biashara ya FIRE EXTINGUISHER? Mmmmh...
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hiyo taito inabido uwe na valuu kichwani ili uielewe.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu yaelekea amelala na value kichwani.
    Na akaamuka nayo na akakutana na hili janga la moto na akashindwa kujua yeye mwenyewe yuko wapi muda yenyewe.

    Ulevi nomaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tunavyojazana kwenye daladala ipo siku tutateketea....
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aisee,
    Mmechanganyikiwa eeh?
    Mbona mnaifuatilia sana valuu bana?...nyie vipi?
    Mmeshawahi kunywa valuu nyie, au mnaisikia kwenye michapo?..au labda mnaongelea valuu ya kiroba inayosindikwa UngaLtd?
    Valuu ya chupa ina hishima yake bana!...tuache kuzing'ong'a pombo zinatengenezwa na BrewMasters waliopoteza miaka kuusaka weledi wa hizi vinywaji!
     
  7. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeoina leo asbh
    Ni ya wapi mkuu? ipagala, aread d, swaswa, 88, kisasa au nzuguni?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Piga promo mwana,lol!
    Fire extinguisher zenyewe tunanunua kwenye foleni ili kuwaziba mdomo polisi. We don't do it for ourselves.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wabongo bana....aaaarggh!
     
  10. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bora uhai haujapotea!
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    haaaah haaaaaaah ahaaaaaaaaahhh!!
    PJ heshima mbele fafanua wadau waweze kukuelewa :photo:
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,862
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    King'asti lakini ni kwa faida yako in case kitu kama hicho kinatokea !
     
  13. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wacha mambo ya ajabu weye, nani asiyejua kuwa mjengoni humaanisha Dodoma kulipo jengo la bunge.
     
  14. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndo tatizo la wabongo, hata mikanda wanafunga wamwonapo traffic. Hivi kama hatuwezi kujitunza, ndo tutatunza mali za nchi kweli? Hivi hata kama mtu hupendwi, na wewe ndo unamalizia kwa kutojipenda?
     
Loading...