Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala na trafiki: Buguruni-kwanyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iga, Oct 20, 2008.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Oct 20, 2008
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi mkuu wa Trafiki tuseme ndiyo hajui kinachotokea siku za Jumatatu kila wiki, mara 52 kwa mwaka katika barabara ya Buguruni-Kwa Nyerere?

    Invyoelekea usalama au uchafuzi barabarani katika barabara hiyo wameamua hii ndio siku ya kuwakamua madereva na makonda wa daladala.

    Kwa hiyo daladala hizo kwa kutambua hili na kuona serikali imelala na haiwashughulukii wachawi wao zimeamua kutokuganya kazi siku hiyo isipokuwa kwa chache ambayo inayumkinika ni za maaskari wenyewe au za jamaa wa maaskari.

    Matokeo yake ni kwamba:
    . Wagonjwa barabara hiyo wanaoelekea hospitali za Amana, Magomeni, Mwananyamala na kadhalika wanateseka kupita kiasi,
    . Wafanyakazi mbalimbali wanachelewa kazini.
    . Walimu wanachelewa madarasani,
    Madaktari, manesi na wafanyakazi wengine wa hosopitali wanachelewa mahospitalini,
    . Maelfu ya wanafunzi wanachelewa shule,
    . mamia ya wafanyabiashara wanaingia hasara kutokana na kuchelewa kuwahi masokoni, migahawani na magengeni na wengine hasara kutokana na kuoza kwa bidhaa zao njiani,


    Kwa hakika haya ndiyo maudhi mwananchi wa kawaida anayetumia barabara ya Buguruni-Kwanyerere anayopata kila Jumatatu hapa jiijini.

    Ni vyema mkuu wa trafiki na wizara husika ikalishughulikia jambo hili kabla hali haijawa mbaya zaidi.
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wameamua hii iwe siku ya kuwakamua kivipi mkubwa? sijakupata vizuri, kwani kuna nini huko hebu tuelezee tuelewe
     
  3. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Say what?

    In ze dark.............
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Unajua unapotaka kuleta hoja lazima iwe imekamilika ili tujue cha kuchangia, sasa hii story mimi binafsi sielewi imeanzia wapi, nimejaribu kuangalia labla kabla ya IGA kutoa hayo maoni kuna mtu kaelezea vizuri sijaona, huyu ni aliyeanzisha thread siajona. Hebu weka maelezo kabla ya wewe kutoa mchango wako kwanza ili tuelewe what's behind the scene.
     
Loading...