Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala na Traffic Jam,Je Nundu was right?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Apr 2, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Moja ya kero kuu katika barabara za Dar ni uendeshaji na uegeshaji holela wa madaladala hivyo kusababisha msongamano hata sehemu zisizokuwa na magari mengi.Je uamuzi wa waziri Nundu kuwastopisha wale majembe ni sahihi kweli?maana jamaa walikuwa serious na daldala bila adhabu nene hawaishi vurugu...kila jema linazuiwa,kwa maslahi ya nani? Maana hata majuzi JP magufuli naye kapigwa stop kiaina.
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Police akikamata daladala lazima aombe rushwa. sasa wrong parking ya daladala itaisha vipi
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nadhani traffic pia waliona wanakosa ulaji wakasupport wenye dalaldala kuwa wanaonewa.bila adhabu kali uzembe hautaisha na ni zoezi litakalokuwa sugu kulisitisha
     
Loading...