Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DALADALA Miaka ya 80, Nauli ni USD 1 au TSH 5 (Gwala)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Head teacher, Jul 25, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    View attachment DALADALA.bmp

    Yaani kipindi hicho dola haikuwa na thamani saana!. Linganisha na nauli za sasa na thamani ya dola ni kama (USD 0.20 =TSH3OO) kama sijakosea. Nilitaka niwakumbushe tu enzi za Mwalimu.
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe mwenyewe uliwahi kupanda hiyo gari au ulisimuliwa? Ha ha ha ha! Wewe kweli zee la mujini.


    View attachment 59909
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tafadhari nitake radhi bwana, enzi hizo wanafunzi tunapanda daladala BUREEEEEE. Nitakukumbusha na mabasi ya Ikarusi (Kumbakumba)
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo, sikinde wakipiga shoo, unazuka na mabinti vigori wawili. mapulizo ya wakubwa tulikuwa hatuyajui jamani, ni enzi za starehe kweli kweli.
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    shillingi tano haikuwa inaitwa gwala bali ni dala ni ndio chanzo cha kuitwa magari hayo daladala
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Enzi hizo, madaladala yalikuwa ni pick ups au canter inayobeba watu kinyume cha sheria na kuwapa kamisheni traffic, uda ilikuwa shilingi moja, mtoto thumni.... ukitaka chapchap unatoa dala.
     
  7. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha mambo ya vilakshari hasa DAR (Vilianzia pugu to kkoo). Nakumbuka chache km love and peace, cassanova.
     
  8. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana vijana wa zamani coz mimi nilikuwa najiuliza kwanini haya mabasi yanaitwa daladala? Leo ndo nafahamu cnanzo chake ni nini
    Lakini natamani hizi hoja angeziona Gavana wetu ingesaidia kujua mahali tulipo sasa kwani thamani ya shilingi yetu kwa sasa inahuzunisha
    Nawasilisha
     
  9. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha umenichekesha kweli. Kumbe kuna mapulizo ya wakubwa.........................
    Vijana wa zamani mna mambo nyie!!!!!!!!! Umenifanya nicheke asubuhi asubuhi
     
  10. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    True ni dala au gwala
     
  11. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    soda Tshs 6 unapata!
     
  12. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kcc Tshs 810/=, shirika la umma! heshima mtaani.
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Enzi gani hizo? nadhani hiyo picha ya basi uliloliweka ni kabla ya daladala ambapo usafiri dar ulikuwa ni wa UDA tu na nauli shilingi 1 mtu mzima na senti 50 watoto
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yep mkuu, hata nauli ya treni mwaka 1982 kutoka MZA hadi DAR ilikuwa Tshs. 82 tu kwa daraja la tatu
     
Loading...