Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DalaDala Hiace

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by killo, May 26, 2010.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hebu nisaidieni...

    Mwenzenu leo asubuhi wakati niko njiani nikaona hii gari ikiwa mbele yangu, niliipenda jinsi ilivyo, rangi na graphic zake, lakini kilichonishtua zaidi ni kumuona mtu kama BI KIROBOTO(wa mizengwe) akiwa kama konda wa hii basi, sikukielewa kabisaaaa...!

    Mwenye kujua tafadhali hebu nisaidieni, plz check attachement :confused2::confused2::confused2:
     

    Attached Files:

  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mbona kama inaonekana ya promo?
     
  3. killo

    killo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Okay.. labda, lakini ilikuwa haina mziki wowote ule ni kiroboto mwenyewe tu na madoido mara kapanda mara kashuka na alikuwa kavaa jeans, top na kofia ya Kangol-NBA binafsi
     
Loading...