Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daladala ama vifodi arusha wamegoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nzom, May 4, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika lile wimbi la nini kitatokea kwani leo katika manispaa na viunga vyaka usafiri wa watu maarufu kama vifodi wamegoma kisa kupanda kwa mafuta na gharama kuongezwa katika kile cha kuitaka sumatra kuridhia ombi lao la kuapandisha nauli
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wa Vifodi nao bana wananiudhi tabia yao ya ku force watu wanne wakae pale mbele huwa nawakatalia wananiona mbaya saaaaaaana
     
  3. I

    IRAQW MINING Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Embu tupashe zaid nn kinaendelea hapo A town!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu bado vifodi vipo tu A town?Sijayia timu huko kama miaka 5.Poleni kwa ongezeko la nauli,maisha yanabana sana.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kibiashara wana kila haki ya kufanya hivyo....
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Vibasi vilivyo goma ni vya kwenda Usa - River - Arusha
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mbona asubuhi nimekuja navyo,....anyway wana haki lakn
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na tatizo ni kwamba wameambiwa na sumatra wapunguze nauli kutoka 500 mpaka 350....
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lakini katika kutimiza ule usema wa kufa kufaana leo TOYO zimepata biashara ambayo sijui kama itatokea tena....
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheh.....ndo ule msemo wa ''susa wenzio twala'' umetumika kikamilifu!!!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MGOMO UNAENDELEA MTINDO MMOJA TANGU MAJIRA YA SAA TATU NA BILA SHAKA ITAENDELEA MPAKA KIELEWEKE,NA MGOMO NI WA NJIA YA NGARA NA USA na hp nilipo nao Tax inapakia kila kichwa kwa Tsh 500 toka Sakina hadi town na haondoshi bila hajapakatana. Nitawahabarisha nionapo jipya wanaJF. Nipo A town hp Mianzini yenye mkusanyiko mkubwa wa wa2 na ukizingatia ni mchana. Je? Majira ya wa2 kutoka maofisini itakuwaje? Subirini na 2one.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naona Hiace moja naona kama kipo doria kt ya Mjini na Ngaramtoni yani wanasema wakibamdaka mwenzao ambaye anaenda kinyume na maagizo yao hakika wameapa watamfanya mfano. Yatakayojiri ntajulisha.
     
Loading...