Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dala dala na utanuaji.......aaaaargh inakera!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Oct 11, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    View attachment 67846
    Umenunua kamkoko toka Dubai ka kupunguza makali ya daladala.
    Wewe na mamsap mnakula kiyoyozi taaartibu mkielekea mujini, ghafla bin vuu, ze daldala mtanuzi anakubamiza ubavuni tokea mlango wa kushoto.
    Mimi hapo namkata miguu dereva daladala asiendeshe tena!!!
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mimi sijawahi kuona nchi isiyofuata utawala wa kisheria kama Tz. Askari kwa mfano wa Mbagala, wanajifanya wanaongoza magari lakini daladala zimejaa katikati ya barabara na askari wanalazimisha magari yanayopita kujibana pembezoni kwa ajili ya kuwapa upendeleo daladala.
     
  3. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utamkate miguu wakati kesha kurest in peace
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Ole wake nifufuke!
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tatizo kila mtu mbabe sikuizi
     
  6. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Kiama kikikupata imetoka. Hakuna kufufuka tena. Utaendelea kuwa tu rest in peace forever.
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ha ha, ukichubuliwa ubavu wa gari unadanja?? Labda kwa presha au sukari kupanda ghafla
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kununua gari na sasa una-drive mjini!
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Kukruka mwanangu, daladala imeharibu furaha yangu
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Dawa yao hao ni hayati Alhaj Ukiwaona Ditopile Mzuzuri, hata kama hayupo ameacha wajukuu zake waulize watakupa.
     
  11. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sije tena Dar mpaka mjenge Fly-overs 2017.
     
  12. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ignorance of Law.......................... mtamalizia!
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Ditopile Mzuzuri alikerwa sana na tabia hii hadi kumtwanga risasi dereva wa dala dala
    akini ukweli dereva huyo alimchomekea kwa staili hii hii.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Barabara zenyewe hata mstari wa kati hakuna
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kwa sie madereva wa siku nyingi barabarani ku-overtake toka kushoto ni mwiko kabisa. Barabara za zamani wala hazikuwa na markings lakini watu waliendesha kwa heshima kwa vile walipitia mafunzo ya udereva.

    Leo mjini DSM madereva wengi barabarani wana leseni za kununua na si mafunzo.
     
Loading...