Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari wa watoto

Discussion in 'JF Doctor' started by Bizzly, Jun 30, 2010.

  1. B

    Bizzly Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    wadau naombeni msaada kwa anyefahamu dk. bingwa wa magonjwa ya watoto wachanga kwa hapa DSM anielekeze tafadhali.

    asanteni
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Jaribu pale Morocco (kinondoni)- Furaha Medical (kuanzia saa 11 jioni lakini inabidi uchukue namba mapema). Kuna madakatari wawili Dulla na Massawe. Mimi naona wote ni wazuri tu kwa watoto. Consultaion fee ni around TZS 12,000.
     
  3. B

    Bizzly Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    asante sana mkuu ngoja nifanye hivo.
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jaribu na REGENCY MEDICAL CENTER! Uliza Dr wa watoto! Pole Mukulu..
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Prof. Mwaikambo huyu mama ni mzuri kwa watoto yuko kairuki hospital but ana clinic yake kinondoni unapita hii njia ya homboz bale biafra kama unataka kutokea mwananyamala hospital kwa nyuma ama dawasco clinic yake inaitwa Elly Clinic
     
  6. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna Dr Shivji karibu na Diamond jubilee tel. 0222112998,022213883.
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Dr Hameer 0797267200
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mzee Daktari yeyote wa watoto atakuwa mzuri ila tu inategemea na ugojwa aliyonao mwanao, kwa mfano mtoto akiwa na malaria inamsumbua, sasa daktari mzuri ni yupi kwa hili? mzuri wa kutibu malaria, homa au kutokula vizuri?

    Watu wengi wamekariri swali hili - likewise mtu ni mjamzito anauliza daktari wa kinamama mzuri ni yupi hapa dar? guys kama huna complication kwenye mwili wako Gaino yoyote atakuhudumia vizuri tu.

    mzee utahangaika sana, unless mwanao mwanao hana afya njema lakini kama ni, malaria, homa, kutokula vizuri, kulia lia bila sababu, kukosa choo, homa kupanda usiku, kuharisha, kupungua uzito etc basi daktari yeyote wa watoto anafaa tu - cha msingi fika hostpitali kubwa yoyote hapa town utawakuta.
     
Loading...