Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari wa uzazi kamchezea mke wangu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Apr 8, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi kuna hili jambo limenifika, nikaona bora nililete hapa nipate busara zenu.Juzi nilimpeleka mke wangu hospital, wakati yuko ndani na daktari(male) alikaa muda mrefu sana. Sasa wakati tuko njiani nikamuuliza kwa nini kachelewa sana, akanijibu kuwa daktari ana tabia mbaya, nikamuuliza kafanya nini? Akaniambia ni kawaida daktari wa uzazi kumshika mgonjwa viungo vya uzazi kwa ajili ya checking. Lakini jinsi huyu daktari alivyokuwa anamshika alikuwa ana lake jambo. Kwa sababu alimshika matiti kwa namna ya kumtomasa tomasa, akawa anamuingiza vidole ukeni,baada ya muda anarudia rudia kisha anajifanya kama anaandika details.Sasa wana JF nilikuwa nauliza hivi ni kawaida kwa daktari wa uzazi kufanya hivi vitendo?? Naombeni mnipe jibu na ushauri kabla sijaenda kumchukulia RB na hatua zaidi
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    we bana ...sasa keo kashikwa ukeni katilia tu anashikwa titi anarembua jicho..ushauri gani unataka..mlete huku vikindu tumtibu kwa miti shamba maana hatuhitaji kutomasa
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Aaaagh Boflo..story zilezile za JF iliyopita..
    Anyway huyo mkeo ameshazoea hako kamchezo ka huyo Dokta, na hapo kasema tu kwa kuwa kaulizwa,
    we hushangai wakati anapewa hayo mahaba mbona hakuweka pingamizi lolote, tena ukute na kiuno alianza kukizungusha.,
    Zinduka uchukue hatua Boflo
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante kwa kunizundua mbongotz
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,158
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ok. Mtoto akizaliwa mwite "Lavidavi" ....lol!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bwabwa at his/her best
     
  7. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #7
    Apr 8, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama aliingiza vidole hakuna shida ila kama ni kidole hapo kuna walakini, pia inaonyesha huyo unaye sema ni mkeo amezoea ako kamchezo iweje asikuambie kabla ya kumuuliza? Achana na huyo Dr. Mwamishie mkeo hospitali nyingine.
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu ndo alikuwa eti anajiita "Bwabwa" leo "Boflo" na stories zake za kianaina. Kama mtu unafuatilia vizuri utagundua kuwa huyu Bwabwa=Boflo=Sumbalawinyo
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Boflo again!:cool:
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ah ticha maria roza, nafarijika kukuona upya! wikiendi hiyooo, tupe mambo yetu yalee
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata mie nimefarijika kukuona tena jamn!!
     
  12. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza mbona hakukuambia kabla ya kumuuliza hilo swali la kuchelewa.. ALIFURAHI KWA HILO DOLE LA GYNECOLOGIST
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Huyo daktari huwezi kumfanya kitu ndugu yangu!...Atakwambia kwamba alikuwa anamfanyia observation, na huwezi kuhoji!...Ishu ni kwamba kama mkeo alikuwa kimya na anafaidi, basi usitegemee atakwambia ukweli wowote!
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inategemea na mkeo alikua na tatizo gani maana kama shida ni kwenye kizazi hasa incase ni mjamwepesi basi ni lazima dr aangalie sehemu hizo na wakati mwingine kupitisha vidole. lakini kama mama aliona imezidi kawaida ya upimaji si angemuuliza dr maana kukakaa kimya it means anamruhusu aendelee na shughuli hiyo!
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe ulitaka aonwe na daktari wa one minute? Mkeo keshasema ni kawaida ya madaktari hao kumshikashika, sasa kipya ni kule kurudia na kuandika details ndio kosa? Yule ni daktari makini hakutaka kuacha kitu bila kukichunguza. Labda sema daktari hakumwambia mteja wake nini anatafuta na atatafutaje. Mkeo angemuuliza angeambiwa. Anazuga kwako aonekane kuwa ni mwaminifu, hamna lolote ni mwingi sana huyo. Wapo wanawake wengine wanaokwena kumwona daktari kwa ajili ya kushikwashikwa, kwa sababu washikaji wao hawawashiki vile wanavyotaka. Madaktari hukutana na majaribu mengi kama ya mwanamke huyo. Nakumbuka mdada mmoja aliyefika hospitali moja (siitaji) akilia sana utadhani ana Acute lower abdominal pain, kule kuchunguzwa kwa superficial body survey ilikuwa dawa tosha ya kumgeuza afurahi. Vipimo vikaonyesha safi vyote. Joni wakati wa matembezi mitaani akaonekana bila matarajio akiwaeleza wenzake kwa kunyosha vidole akidai hajawahi kumwona daktari makini anayepima vizuri kama yule, alikuwa mzima akapona bila hata dawa.

    Longolongo nyiiiingi!
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu huyo mkeo kazoea hako kamchezo mana kama alijua anachofanya huyo dr sio kwann akae kmya wakati anajua upo nje ukimbana vizuri atakweleza walichofanya kwani hiyo ni trela tu picha kamili ajakweleza
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bwabwa unafurahisha mkeo anatafuta faraja kwa DR mbona alikuwa hajakwambia mpaka ulipouliza kwa nini kachelewa
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    PJ na pia atamwambia kushika maziwa alikuwa anacheki Saratani ya maziwa ..sehemu nyeti alikuwa anaangalia kizazi kama kimekaa sawa kumbe wife ana-enjoy;)
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siku hizi unaruhusiwa kuingia na mke wako kwa Dokta. Kwanini ulibaki nje? Au alikuambia usiingie? Au unaona aibu kuingia na mkeo kwa Dokta? Au huna upendo naye kihivyo? Au unamwogopa Dokta?
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    we bwabwa tulia bana,mkeo we umemshindwa unawaachia wanaume wakusaidie,usilie lie hapa
     
Loading...