Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari wa Rais na Waziri Mkuu ni akina nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jun 27, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Enzi za mwalimu nakumbuka alikuwa mh Dr Mwakyusa,ni utaratibu wa viongozi wakuu kuwa na madaktari hususani Raisi na waziri mkuu
    Je madaktari wa hawa viongozi wa juu wa awamu ya nne ni akina nani? Mbona hawawekwi wazi kama awamu za nyuma?

    Je ni watanzania?? Na kama ni watz ni wazalendo au vibaraka? Je wao wanatimiziwa madai yao au wanalipwaje?
    Ama hawana posho za risk na mazingira magumu coz always wanasafiri na wakuu na kula bata na posho wakati wakuu hao wanatibiwa nje?
    Napenda kuwafahamu tuwaulize wapo kambi ipi katika mgogoro wa mgomo huu!!
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Watakuwa ni magamba tu, wanashibisha matumbo yao.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Na akiteuliwa ndio anakula miaka 10 ikulu?na ni nani huwateua?
     
  4. K

    Kailanga Senior Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakua ni kati ya wale wahindi!
     
  5. k

    kamili JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Bila ya shaka madakrari wao Apollo Hospital India.
     
  6. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I guess are white doctors! Sababu huyu Mkuu wa Kaya anawanyenyekea sana hao.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Ndo wale wanaotembea na ambulance jamaa akiwa ziarani
     
  8. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nitafute nitakupa list ya madocta wote wa hao viongozi
     
  9. g

    gilguy Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaendaga kwa waganga wa kienyeji hao.wengine nigeria,wengine bagamoyo na wengine sumbawanga.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Prof Maji Marefu.
     
  11. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wako india
     
  12. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Daktari Mkuu wa Rais ni Msafwa toka Mbeya, anaitwa Dr. Peter Mfisi (wapo wengine wasaidizi). Alihangaika sana kumaliza shule ya udaktari bingwa pale Muhimbili. Walikuwa wanambania sana wale maprofesa.
     
  13. g

    gilguy Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wanaendaga bagamoyo wengine sumbawanga na wengine nigeria mwana.
     
  14. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    ina maana dr wa dhaifu naye alikuwa dhaifu kwenye kitabu?
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Haupo mbali na ukweli mkuu
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    oh,ndo maana migomo haiwahusu....
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    maji hufuara mkondo
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Nitakutafuta Upopo...nahisi wewe ndiye muuguzi wao mkuu
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ukitafuta thread ya wakati ule mkweree alipoanguka Jangwani utaona majina yao wote kwani walijitokeza na kutoa maelezo juu ya maradhi yanayomsibu Vasco!!
     
  20. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2014
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya sikuona swali lako, Mfisi hakuwa dhaifu... Ila idara aliyokuwa anasoma imekuwa na tabia ya kuwasumbua watu ambao wao hawakuwa chaguo lao wakati wanaanza udaktari bingwa. Wakikupenda utapeta tu.
     
Loading...