Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari wa mifugo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by analysti, Jan 6, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mimi ni daktari wa mifugo mwenye degree ya veterinary medicine i.e. Bachellor in Veterinary Medicine (BVM), Nipo Dar-es-salaam. Ninatoa Huduma kwa wafugaji wa: Kuku na Ng'ombe ili kuzuia na kutibu maradhi na kuongeza uzalishaji hatimaye kuongeza kipato, Mbwa na Paka ili kuzuia magonjwa na kuboresha afya, kwa Mkataba maalumu kati ya Mfugaji na Mimi, na malipo ni kiasi kidogo kwa mwezi. Kazi yangu ikiwa ni
    - Kutembelea wanyama wako mara kadhaa kwa wiki (kutegemeana na mkataba na aina ya wanyama)
    - Kutoa Tiba au ushauri katika kila Visit kwa ajili ya kutibu, kuzuia ugonjwa au kuongeza uzalishaji
    - Kushirikiana na mfugaji katika mipango ya masoko
    NB: Mfugaji utashauriwa kununua mahitaji yanayo hitajika ikiwa ni pamoja na madawa

    Kumbuka kuwa wafugaji tunapata hasara kubwa kwa
    -kutibu maradhi ambayo yangeweza kuzuilika kwa kupata ushauri sahihi kwa muda sahihi
    - Kupata mazao duni kutokana na ufugaji usiokuwa wa kitaalamu

    Kwa maelezo zaidi niandikie davidtraufoo@yahoo.com
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi umesomeka loud and clear!!!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umesomeka Dr. just be careful, dont sleep with ur pecients hasa wa kike!!! Its ok, so many doctors do that, only that u r a Vet Dr. na wagonjwa wako ni:.............., .............,................., ...............nk.
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hiyo bold inapendeza. Vipi akilala na wakiume? Na je akija kwako akasleep na ng'ombe wako utafurahia kunywa maziwa?

    Acha upuuzi!
     
  5. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Nashukuru sana kwa maoni yenu!! Nawakaribisha sana!!!.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    busara uchelewa kuja tu kwa binadamu, lakini huwa inakuja.......siku ikija usiikatae!!!!
     
  7. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Jamani, i am advertising my business, mbona mnaongea mambo yasiyojenga?. Ni vizuri tukazungumza mambo ya maana zaidi.
     
  8. D

    Dafia Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tuwekee na phone number yako
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160

    Tumekupata mkuu, maana siku hizi wapo wa kichina(FEKI) wengi tu na dio hao wanaowashauri wafugaji waipe mifugo yao dawa kama ARV ili wanenepe hence mauzo yawe mazuri, Tunahitaji wasomi wa kweli kama wewe na si hao wa kubabaisha
     
  10. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Phone number yangu ni 0713668857. Karibuni
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Intresting kumbe wafugaji wapo wengi humu.......
     
  12. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mkuu mi nahitaji msaada wa kufanyiwa fumigation pale ninapoishi....wadudu wasumbufu ni mende na mbu....nimejaribu kutumia watoa huduma mbalimbali lakini nafikiri dawa zao ni feki kabisa......sababu hao wadudu wanarudi baada ya siku moja au mbili!!!!!naomba unishauri kama utaweza saidia...mpaka sasa sijui dawa orijino naweza pata wapi hapa bongo!!!
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii nzuri sana maanake na mimi nina mifugo yangu kule Liwiti nikitoka mkoani nitakutafuta father. Weka na namba za simu wengine hatupati hiyo fursa ya kuingia mtandaoni daily kwahiyo email addres pekee haitoshi otherwise nzuri
     
Loading...