Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari wa macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Cherrylicious, Jul 25, 2011.

  1. Cherrylicious

    Cherrylicious Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaslimu nyote jamvini...Naomba kwa yeyote anayemfahamu daktari wa macho jijini A town, nina mtoto ambaye na shida sana ya macho.

    Natanguliza shukrani
     
  2. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dada Cherrylicious mbona unacheza/dance sana huchoki?-ahaaaaaaaaaaha.
    Nigeweza kukushauri kitu kama ningejua anaumwa nini,nakuomba usifanye mchezo na macho ya mtoto jitahidi hata kama ni gharama lakini ufuate na upate ushauri wa ma Dr.Bingwa usiwape watu kujaribia macho ya mtoto,
    Rgds,
    RE
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    CCBRT huduma hii ni bure kabisa kwa watoto chini ya miaka mitano. Jitahidini mumsaidie mtoto kwa njia yoyote jamani.
     
Loading...