Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari na mgonjwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndokeji, Jan 22, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa alikuwa anaumwa akaenda hospital alipofika hospital,akaenda hadi kwa Daktari .Daktari akamukaribisha aingie ndani jamaa akaingia maongezi yalikuwa kama ifuatavyo Daktari: haujambo? Mgonjwa : hapana! Daktari: unajisikiaje? mgonjwa: kivipi? Daktari: unaumwa? mgonjwa: naumwa na ndiyo maana niko hapa Daktari : unaumwa nini? Mgonjwa : najisikia hamu na hasira nyingi za kupiga mtu kila wakati hata wewe hapa natamani nikupige makwenzi muda huu Daktari : pumbafu toka toka humu nenda nje!
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na stori yetu imeishia hapo.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaa;baada ya hapo drlazima alikula makwenzi ya kutosha!!!
     
Loading...