Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari mtarajiwa afariki!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyalotsi, Apr 10, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna mwanachuo wa udaktari mwaka wa nne muhas ajulikanaye kwa jina la Erick hyera amefariki dunia usiku wa kuamkia jumatatu kwa ajali ya gari. Ajali hiyo ilitokea mandela road maeneo ya mabibo hostel gari waliyokuwa nayo ilipogongana na gari jingine lililokuwa linakata kona. Aliyefariki ni mmoja wenzake wawili wakipatwa na majeraha na wanaendelea vizuri. Mwili wa marehemu unaagwa kesho muhimbili kwenda kwao songea kwa mazishi. R.I.P daktari wetu. Mungu awape faraja ndugu na jamaa wa muhas.
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rip dokta..ajali ilitokea lini? dah so sad mtu keshapiga aka 4 za medicine..
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    usiku wa kuamkia j3 ya pasaka. Hii ni mara ya pili, kuna mwingine alifariki last year 4th yr kipindi kama hiki kwa ajali ya gari naye. It is painful for the parents and those close to him wanapokutana na rafiki waliosoma naye wamemaliza chuo na wao hawanae tena. Nakumbuka kuna rafiki yangu alifariki tukiwa form 4, kutokana na kwamba tulikuwa karibu sana mama yake mpaka leo nikikutana naye huwa analia na imepita miaka zaidi ya kumi. Nikimuona kwa mbali huwa nabadili njia ninapokuwaga home. Nikitaka kumsalimia naenda nyumbani maana najua atalia na kulala usingizi lakini siyo njiani.
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rip dr
     
  5. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P dr mtarajiwa
     
  6. Tompius

    Tompius New Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    R.I.P dr.
     
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    R.I.P

    ungeaja jina labda wengine humu watapata habari.
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    R.i.p dacta
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    R.I.P Dr. kwenye madai yenu mlidai mpewe na magari, sasa msipokuwa makini yatawamaliza zaidi
     
  10. v

    viane Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma kweli
     
  11. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,619
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    gone too soon!
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ajali zingine huwezi kutabiri kwani aliyewagonga alihama barabara.
     
Loading...