Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari ha ha ha!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Aug 25, 2012.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Daktari wa moyo amefanyiwa sherehe ya kustaafu, ikatengenezwa picha kuuubwa ya moyo. Ikawekwa picha ya daktari katikati ya ule moyo. Mtu mmoja katika waliohudhuria sherehe akacheka sanaa. Kaulizwa sababu ya kicheko chake. Akajibu ''mimi ni daktari wa bawasili, na wiki ijayo nastaafu, picha yangu itabandikwa wapi''???
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    bawasili ni nini..!!?
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ingia JF Doctors, gonga bawasili utapata jibu.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    hata wewe kwa hii avatar yako unaonekana una matatizo ya MOYONI.........
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kanda mbili zimekula kufuli!!! Ha ha ha. Uhuru wa Tanganyika na Mapinduzi ya Zanzibar. VIVA JF.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vyema kama ungetuwekea maana yake hapa
     
  7. f

    fcharles2000 Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bawasiri ni ugonjwa wa hemorrhoid

    hemorrhoid.jpg
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu, umenisaidia.
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu Shine umeona nini bawasili?
     
  10. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    mkuu hiyo ni sehemu gani ya mwili..mbona sielewi elewi
     
Loading...