Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari bingwa wa wanaume

Discussion in 'JF Doctor' started by n00b, Jan 6, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Hivi kuna speshalisti wa wanaume? Anapatikana wapi?

    Kuna maradhi ambayo kama mwanaume unatakiwa kukutakana na daktari bingwa na umweleze akupa ushauri au matibabu accordingly. Hii ya kukutana na daktari yeyote sidhani kama ni sahihi.

    Kama yupo kwa hapa TZ au Nairobi basi naomba anuani (anapopatikana) yake. Na kama hakuna, wadau wa JF ambao ni madaktari fikirieni kuanzisha kliniki za kuwashauri/kuwatibu wanaume.
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Katika tatizo gani hasa la kiume? Prostate cancer? Erectile disorders?
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Madaktari bingwa wa wanaume hawajulikani sana hii ni kwa sababu matatizo mengi ya wanaume yanatibiwa na ma 'Physcian'MD.MMED
    kama atashindwa basi atampa rufani kwa bingwa wa tatizo husika mfano la njia ya mkojo(urologist) na kadhalika,ugonjwa unaokusumbua ndio utakaonesha ni bingwa gani anakufaa,Kcmc tanzania wapo wengi,sijui kuhusu MNH/MOI
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja, wajitokeze tuwajue.
     
Loading...