Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari auawawa Makete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Watu, May 23, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Usiku wa kuamkia jana wanachuo wa Taasisi ya Afya cha Bulongwa Hospitali (Maarufu kama chuo cha Dental na Nursing) wamemvamia, kumpiga, kumjeruhi na hatimaye kumuua daktari wa hospitali ya Bulongwa Dr. Jumbe Maphingo.

    Sababu bado haijajulikana
    Innà lillàhi wa-inna ilayhi raajiuun! Allah Amweke mahali pema
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo wamemfanya nini? manke mi hiyo ya KUUAWAWA sijawahi kuisikia!!

    ufafanuzi tafadari wa kilichotokea
     
  3. Marahaba

    Marahaba Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeeeeee!jamani daktari kawafanya nini tena mpaka auwawe duh!Mungu na awe mfariji wa wafiwa
     
  4. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani, ma'dr walivyo wachache!!!! Ngoja tusubiri intelijensia, pengine kuna jambo hapo! Alazwe pahali pema!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna jambo kubwa...si bure! Hiyo hatua ni ya juu sana!...May justice take the over!
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mhhh! Hakukuwa na njia mbadala?
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    may his soul rest in peace
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Conspiracy theory hazikosi

    Wako wanaoconect na kifo cha dr mwingine kule zanzibar hivi karibuni

    Kuna wanaosema wanafunzi waligoma katika fujo za wanafunzi wakampiga na kusababisha mauti yake
     
  9. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wenye taarifa yachanzo cha kupigwa mpaka kufa mtujuze...mie mtu wangu wa karibu na familia ya marehemu anasema hata wao hawajui chanzo cha kuuwawa kwa ndugu yao kozi last week alitoka kumzika mama yake mzazi afu doctor mwenyewe yupo ktk mradi wa USAID...

    R.I.P
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mungu ampe pumziko la amani Dr Jumbe
     
  11. M

    Major Nyenzi Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heading to Tanga for Dr Jumbe Maphingo's funeral !
     
  12. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    I will miss you doctor....ts only four days passed since nimekuona for the last tyme,ukweli bado cjafahamu nini chanzo cha ukatili huo uliofanyiwa,kwa wema wako haukustahili kulipwa hayo bado natamani walimwengu wanifungue masikio zaidi ni kipi amefanya Dr Jumbe..

    Hakika marejeo yetu sote ni kwake yeye Allah,
    Kwa yale mema uliyoyaacha hakika yatakufaa unapoelekea.
    Mola akuangazie nuru na akuondolee adhabu za kaburi inshl.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bila shaka hawa ni wachagga!
     
  14. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ERATA: dr maphingo ni wa muhimbiri na siyo hapo kwenye chuo na nurse+dentist, alikuwa iringa kwa utafiti juu ya HIV/AIDS chini ya USAID. RIP.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna Lillah Waina Illahi Rajoon


    “Ewe Mwenyezi Mungu msamehe Dr. Jumbe Maphingo, na ipandishe daraja yake katika walioongoka, na weka badili yake kwa aliyowacha nyuma na utusamehe sisi na yeye ewe Mola wa viumbe vyote na umkunjulie yeye katika kaburi lake na umtilie mwangaza ndani yake”


    Kwa taarifa nilizo nazo ni kuwa Doctor alikuwa Tanga, akapigiwa simu na wanafunzi wa icho chuo kuwa wanamuitaji. Baada ya yeye kufika uko ndio wakamvamia na kumpiga Panga la kichwa na kusababisha kupasuka kwa kichwa na kupelekea mauti yake.

    Wahusika wa tukio ilo la mauwaji wamekamatwa na wapo polisi kwa mahojiano zaidi.

    Marehemu anezikwa leo... Tanga

    “Sisi ni wa Allaah nasi Kwake tutarejea, Ee Allaah Walipe wafiwa kwa msiba huu na uwape badili yake bora kuliko huo”
     
  17. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo mashaka yanapokuja dr aliijua HIV/AIDS haswa.

    Haya tutasikia lakini maswali ni mengi kuliko majibu.
     
  18. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee..
     
  19. s

    sibz New Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo cha Dr Jumbe kinasikitisha sana manake aliipenda kazi yake na akaipenda kweli. Alitekelaza kazi zake kwa moyo mmoja. Kwa kweli tumempoteza daktari bora.
    Itapendeza iwapo vyombo vya serikali watafanya uchunguzi wa kina. Huenda kama hii issue ina utata fulani... Mungu awatie nguvu wafiwa. R.I.P Dr, R.I.P....
     
Loading...