Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari askari polisi abaka mgonjwa wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Nov 24, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Mtanzania la leo lina habari kuwa daktari mmoja ambae ni askari polisi amefunguliwa mashtaka na jeshi hilo kwa tuhuma za kumbaka baada ya kumpa dawa za usingizi mgonjwa wake wa kike katika zahanati binafsi ya Arafa huko Mtoni Mtongani Temeke DSM.

    Issue hii imetokea mwezi Juni 2011 lakini jeshi la polisi limekuwa likisuasua kuchukua hatua.

    My Take:Maadili ya fani na kazi yako wapi?
     
Loading...