Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari anapomtibu mgonjwa anaesumbuliwa'kuchekacheka'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Faith, Aug 12, 2008.

  1. Faith

    Faith Member

    #1
    Aug 12, 2008
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daktari asakwa kwa kumbaka mgonjwa

    2008-08-12 11:13:27
    Na Lulu George, PST Tanga


    Daktari wa zahanati ya Manundu iliyoko katika Wilaya ya Korogwe mkoani Tanga, anatafutwa na polisi kwa tuhuma za kumbaka mgonjwa wake.

    Daktari huyo aliyetambulika kwa jina moja la Mkenga, anadaiwa kumbaka binti mwenye umri wa miaka 19 ambaye alikwenda katika zahanati hiyo kwa matibabu.

    Akitoa taarifa hiyo ofisini kwake jana, Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Tanga, Bw. Nyakoro Sirro alisema tukio hilo lilitokea Agosti 9, mwaka huu saa 6:00 mchana.

    Kamanda Sirro alisema inadaiwa kuwa, siku ya tukio, msichana huyo ambaye ni mfanyakazi wa ndani, alifikishwa katika zahanati hiyo na mwajiri wake kutokana na kusumbuliwa na tatizo la kuchekacheka ovyo.

    Hata hivyo, alisema baada ya mgonjwa huyo kupokelewa katika zahanati hiyo, daktari alimtaka mwajiri huyo aondoke na amwache mgonjwa kwa madai kuwa, tatizo lililokuwa likimsumbua ni dogo tu ambalo angeweza kulipatia tiba ya haraka.
    Kwa mujibu wa Kamanda Sirro, mwajiri wake aliondoka na kurejea baada ya saa nne na kumkuta binti huyo akiwa ameacha kucheka cheka na hivyo waliondoka na kurudi nyumbani.

    Hata hivyo, alisema binti huyo alianza kulalamikia kupata maumivu makali sehemu zake za siri akidai amebakwa na daktari wa zahanati alikopelekwa kwa tiba.

    ``Baada ya kufika nyumbani, inaonekana binti huyo alianza kulia maumivu makali na baada ya kuhojiwa na mwajiri wake ndipo alipoeleza kitendo alichofanyiwa hospitalini,`` alisema.

    Alisema walienda polisi na daktari alipofuatwa kazini kwake, hakupatikana na inavyoelekea alitoroka.

    Wakati huo huo, Khalfani Ali, mkazi wa kijiji cha Kiruku, Wilaya ya Tanga, anashikiliwa na polisi mkoani hapa kwa tuhuma za kumbaka mwanafunzi mwenye umri wa miaka 17 anayesoma darasa la saba katika Shule ya Msingi Kiruku.

    Kamanda Sirro alisema tukio hilo lilitokea Julai 30, mwaka huu saa 6:01 mchana katika kijiji cha Kiruku ambapo mtuhumiwa alimvizia njiani binti huyo wakati akitokea shuleni.

    Alisema mtuhumiwa huyo anatarajiwa kufikishwa mahakamani baada ya polisi kukamilisha upelelezi.

    SOURCE: Nipashe

    http://ippmedia.com/ipp/nipashe/2008/08/12/120412.html

    hii ni hatari kwa kweli au ndo alikua anamtibia?
     
  2. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #2
    Aug 12, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu Doctor ni kiboko.
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Lakini si mgonjwa amepona..au? LOL
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Daktari ndo mgonjwa ..anahitaji tiba.. he is at large!
    BEWARE!
     
  5. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nafikiri mgonjwa kapewa tiba halisi ila kwa njia isiyostahili.....
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Mwanzo nilidhani hivyo pia.
    Kwa kumchapa viboko angenyamaza pia. Hii haimaanishi amepona!


    Huyu doctor inaonekana atatumia tranquilizer gun kwa mgonjwa anayekataa kuchomwa sindano.



    .
     
  7. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inachekesha sana . Jamaa huyu alimtamani kabla ya kumbaka nadhani aliunderestmate tatizo . Akipatikana ni adhabu kali hii inasikitisha ni lazima tukubali kwa ulimwengu wa sasa hivi hakuna wa kumwamini.
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa matibabu sampuli hii inabidi mabinti zetu tusiwaache peke yao na madaktari,huyu daktari anyongwe akipatikana,dunia imeharibika kama hata daktari haaminiki,its very sad
     
  9. Mchola

    Mchola Member

    #9
    Aug 13, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee siku hizi madaktari wanatisha. Kuna dk mmoja wa Muhimbili alimbaka mgonjwa wa kike. Huyo dada alipelekwa na mumewe kusafishwa baada ya misacarriage, wenyewe wanaitwa DNC. Alimpa dawa ya usingizi ndipo akammega. Msichana alipotoka usingizini akaona shahawa kwenye K*** ndipo zilipopimwa zikaonekana ni za Dk. Kesi sijaifuatilia kujua imefika wapi lakini dk. bado yupo MMC anaendelea na kazi.

    Kuna Dk mwingine bingwa wa matatizo ya akina mama na ana hospitali yake kule Mbezi Beach ana katabia ka kuwasugua kisimi wanawake wakati anawaexamine. sijui anataka kuwa-arouse ili awananihii!!!!???

    Kuna Dk. mwingine Gyane wa hospitali moja Mikocheni anatabia ya kutongoza wagonjwa hata kama wana mimba ya miezi 6 na kuendelea

    Jamani hawa madakatari sijui wana pepo la ngono?

    Mimi mke wangu simpeleki kwa dk wa kiume kamwe!!!!!
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata mi niliskia kuhusu huyo doctor wa muhimbili,pia miaka ya nyuma hapo hapo muhimbili doctor mmoja alimbaka mama alie pooza miguu kesi ilifika mahakamani na kwisha kienyeji
     
  11. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mchola, ni kweli hili tatizo lipo. Mara ya kwanza nilisikia likiripotiwa sana nchini Marekani miaka kadhaa iliyopita. Matukio haya hapa kwetu hayakuwa yanaripotiwa. Mahakama inaweza kuamuru muathirika kulipwa mamilioni.


    Cheki kwenye google.



    .
     
  12. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    HEBU TUENDELEE KUSHAURIANA. Ninaishi jirani na sekondari moja ya wasichana pekee, miaka kadhaa ya umri wangu wa sekondari( Im now aproaching 40) ugonjwa huu wa kucheka cheka ulikuwa ukiwapata wasichana hao wanafunzi na tiba iliokuwa ikitumika sana ni kuwaruhusu kutoka nje ya shule (Town live) kama kwenda shopping,nk na wakirudi shuleni ugonjwa huu ulikuwa ukipotea kabisa zaidi nadhani hii Mode ungeipeleka JF Doctor's
     
Loading...