Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

daktari aliyeshiriki mgomo aelezea yaliomkuta kutoka vyombo vya usalama mkoani dodoma......so sad!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 5, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakuu je ni kweli Tanzania tumefikia mahala hapa?kuwatisha na kuwadhalilisha wataalamu wetu?hebu sikia kisa cha madaktari walioshiriki mgomo katika ule mji unaotambulika kuwa ni makao makuu ya ccm na serikali na pia ni mji ambao mara kwa mara hupokea wawakilishi wa wananchi kutoka Tanzania nzima.nini maoni yetu juu ya hili???
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mganga Mfawidhi wa Zahanati ya Kijiji cha Nyakaduha Wilaya ya Geita mkoani Mwanza, Aaron Yegela, ametiwa mbaroni kwa tuhuma za wizi wa dawa za binadamu zenye thamani ya Shilingi milioni mbili.
    Mtuhumiwa huyo alikamatwa na kuhojiwa kwa saa kadhaa na Jeshi la Polisi na baadaye kuachiwa kwa dhamana.
    Mtuhumiwa huyo anadaiwa kuiba dawa zilizopelekwa kituoni kwake kutoka Hospitali ya Wilaya ya Geita kwa ajili ya kuhudumia wagonjwa.
    Kwa mujibu wa Polisi wilayani Geita, mtuhumiwa huyo amefunguliwa jalada la uchunguzi namba GE/223/RB/12 na baada ya kukamilika atafikishwa mahakamani kujibu mashtaka.
    Imedaiwa kuwa mtuhumiwa huyo alifikishwa polisi na Mganga Mkuu wa Wilaya hiyo, Dk. Omary Dihenga kufuatia ukaguzi uliofanywa na Mfamasia wa Wilaya, Ramadhan Msuya kwa kushirikiana na Katibu wa Afya wa Hospitali ya Wilaya ya Geita.
    Uchunguzi huo uligundua upotevu wa dawa mbalimbali zikiwemo Quenine, Amoxilin, Aspirin, Panadol na chupa za maji (drips) ambazo katika uchunguzi huo, iligundulika orodha ya mgao wa dawa zilizokutwa kwenye Zahanati ya Nyakaduha zilikuwa tofauti katika uwiano wake, hivyo kulazimika kufanyika ukaguzi wa kushtukiza Desemba 21, mwaka jana.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kumbe siku hizi kudai haki yako kama mtaalamu ni sawa na kuwa mwizi wa dawa!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Umeoooonaaa eeehhh
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Natarajia wakirudi kazini kukutwa na mikasa ya wizi wa dawa mfululizo maana wengi wamemisi hizzi dawa kwa muda
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mafisadi wanaombwa kurudisha fedha lakini madaktari mweh ni vitisho,ubabe na dhihaka.
     
  7. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itahitaji mtu akajilipue pale magogoni labda ndio hao watawala watakapoamka kwenye hilo lundo la usingizi walilonalo! Mpe pole daktari kwa huo unyanyasaji.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tujiulize kwa nini waibe dawa je ni tabia au hali ngumu mifukoni mwao?
     
  9. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Au inawezekana kabambikiwa kesi, hivi yule mtoto wa Mengi aliyebambikiwa madawa ya kulevya kesi iliishaje?
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maafisa usalama wote Tanzania hakuna mwenye shule wala akili.
    wanahangaika na madaktari ila sijui walikuwa wapi Nchi ikihujumiwa kupitia iptl, Richmond, Epa etc.
    walikuwa wapi Sokoine, Nyerere, Kolimba wakiuawa maybe wao ndio waliowaua.
    Usalama wa taifa gani? hivi kati yao woote hakuna hata mwenye chembe ya uzalendo. tunajua akili hawana lakini uzalendo je?
     
  11. U

    Uwilingiyimana Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajilipue wewe halafu sisi kwa hasira tulianzishe...unaonaje?
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi unategemea daktari huyu ataendelea kutekeleza majukumu yake kama kawaida?je hawa wanausalama walipata maelekezo kutoka kwa mizengo pinda au walijiamulia wenyewe?hili halikubaliki na lazima mtu awajibishwe.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Serikali dhalimu hii kuliko hata ya KABURU
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Bongo kubambikiwa kesi ni rahisi mno!!!!
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kama waziri mkuu alituaminisha kuna wanajeshi wa kutosha kuziba pengo la madaktari waliogoma iweje sasa anawashurutisha madaktari kufanya kazi?akubali alipotoka katika kushughulikia mgomo wa madaktari.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni matumaini yangu kuwa kamati iliyopewa jukumu kubwa la kushughulikia suala hili litawahoji madaktari waliofikwa na matatizo ya namna hii na pia kutoa tamko kali dhidi ya unyanyasaji huu.naamini kamati inapitapita humu jf ni wajibu wake kuangalia mambo yote yaliyotokea wakati wa sakata hili.
     
  17. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,601
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mambo haya huwaga nayaona kwenye serikali za kidikteta duniani. With regard to my point our government is a dictatorship type. Hakuna demokrasia ya kweli Tz. CHADEMA chukueni nchii 2015.
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    serikali isiyojiamini hutumia vitisho
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa leo sijui watawatia ndani maspecialist au?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    kaka mimi sasa hivi natembea na hiden kamera ..najua wabongo hawana hii technology.
     
Loading...