Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari aliyefukuzwa Muhimbili atoa ushuhuda (kipindi cha njiapanda)...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 8, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    tune to clouds fm.tusikie mkasa huu.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    waliahidiwa kupewa fedha tarehe 30 mwezi wa kumi na mbili.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkurugenzi wa MNH aliwasiliana na katibu mkuu wizara ya afya na kupewa jibu kuwa hazina haijapeleka fedha wizarani hapo.hivyo wawe wazalendo!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    interns waliomba kupewa fedha kutoka kwenye chanzo kingine haswa MNH.ingawa walikataliwa.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ok Thanx 4 da info,ila mwambie afafanue maana wengi wanajua Dr.Isaack maro kafariki wanamchanganya na yeye
     
  6. S

    Selungo JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swala hapa "HUWEZI KUMKAMUA NG'OMBE BILA KUMLISHA". Hivyo Madaktari wana haki ya kupata/kuwezeshwa kuifanya kazi yao vizuri kwa kupewa malipo stahiki na kwa wakati. Serikali isijifanye kwamba kwa vile ni serikali basi ina haki ya kumuonea au kumkandamiza Daktari (mtumishi yeyote) kwa kinachoitwa "KIAPO" wakati yenyewe ikishindwa kutekeleza kiapo chenyewe.
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    dr isack maro wa clouds ni mzima wa afya.
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi inakuaje hawa madaktari waende wizarani kutafuta posho zao badala ya kuwa wodini na kuwatumikia watanzania.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    MNH imekuwa ikiwalipa interns bila kupewa fedha hizo kutoka wizarani.kwa kuwa ni muda mrefu umepita bila fedha hizo kupatikana inaelekea MNH ilisitisha kutoa posho ndio maana mambo yakaharibika.
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana ukiwasikiliza hawa ma intern. Yaani watu wanaookoa maisha ya watu wanashindwa kulipwa posho ndogo tu kwa mwezi lakini wale wananaosinzia bungeni wanalipwa haraka sana posho zao za kila kikao. Nchi hii..!
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Halafu wale nini?wale vidonda wanavyoshikashika kwa wagonjwa au mnataka wale chakula cha wagonjwa jamani kama mtu anafanya kazi apewe haki yake asikandamizwe eti kisa ni mwanafunzi wa vitendo
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna interns wapya 29 ambao wamepelekwa muhimbili ili kuwareplace interns 229 ?!
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na hao wanaowabadili wenzao wao watalipwaje?
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mamluki hawakosekani.
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    The government lost her control since 2005 walipoamua kutugeuza wajinga na kutumia mamilion ya pesa kutuvalisha kofia na t-shirt ikafuata fichua mafisadi pamoja na yale makashfa makubwa makubwa!! Hadi leo hapatulia.

    Sasa kinachofuata ni kila mmoja kujiandaa kwa hali ngumu zaidi, uchochezi wa kipuuzi na uonevu wa kijinga kama huu!! Mtu kasotea miaka na miaka kuutafuta huo UDr, then umwambie awe mzalendo, watoto walio katika hiyo professional wataanza kukimbia na nchi itakosa wataalamu kwa sababu ya unprofessional people holding the important office.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    dr primus hongera sana kwa ufafanuzi kuhusu kiapo cha udaktari.
     
  17. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo kuna tatizo kubwa, mkurugenzi alitakiwa kutumia busara nyingi sana. kuwafukuza haisaidii hata kidogo ni kuwaumiza wagojwa. Naomba mgomo wa wagonjwa uitishwe.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hiyo 2 ya kwanza umeisahau au?
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me nauanza kesho,asante
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuwasikiliza hao ma intern najisikia kuweweseka. Ngoja sasa nikatafute screen kubwa niicheki ' manchester derby' labda nitajisikia na mimi nipo Etihad Stadium ili angalau feelings zangu zitulie. Wandugu kwa hali hii tunaweza kusema kabisa kwamba hatuna serikali bali tuna genge la wapumbavu.
     
Loading...