Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dakika 45 za ITV...NI AIBU....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Apr 4, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hivi watu wa itv hawaoni aibu kutumia jingles
    za kipindi cha hardtime cha bbc?????

    I mean kipindi cha itv cha dakika 45 ni kizuri. But kama wewe ni mtazamaji mzuri wa
    hardtalk cha bbc utakuta hiyo jingle ni hiyo hiyo..

    Sasa why imitations?????

    Tuwachukuliaje itv????????
     
  2. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ubunifu umewashinda labda!!
     
  3. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mzee si unajua wenzet wa mamtoni wametuzidi kinoma katika teknolojia hivyo kuna mambo mengine samtaimu tunaiga wakati tunajipanga kuboresha na kufanya mavituz yanayoendana na mazingira ya kibongo
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ni ujinga mtupu..
    Kwani jingles zinahitaji miujiza gani??????
    Wanatia aibu kwa kweli????????
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kuwa kiwango cha kukopy ni kikubwa kuliko wengi wanavyodhani. Kinachosaidia ni kuwa watazamaji wengi huwa si wafuatiliaji wa mambo hivyo wanakuwa hawajui. Mfano ITV kuna kiclip ambacho huwa wanatangaza kujisubscribe ili upate notification kupitia simu yako, kuna simu nyekundu ina-roll, hii ni ya watu. TBC kuna effects kibao ambazo ni copy and paste za mtandao fulani. Watu wasiojua wanaweza kusifia sana kumbe ni kazi za watu. Vijana wa Graphics wanaiba kazi mtandaoni badala ya kujifunza na kinachowaokoa ni kuwa mabosi wao hawajui kinachoendelea!!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    kwa kweli mimi ningem fire mara moja huyo aliyetengeneza
    hiyo jingle ya kipindi kile....
    Kinaoondoa ladha nzima ya kipindi....
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mambo 3D. hivi wewe unafanya haya mambo ya 3d graphics, natamani sana kujifunza, can you advice please?
     
  8. L

    Losemo Senior Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi kingekuwa bomba sana kama kingeendeshwa na watagazaji mahiri wenye uwezo wa kuuliza maswali yenye tija. kipindi hiki hakihitaji watangazaji waoga wanaouliza maswali ya kuwapamba wakubwa. ITV wambadilishe huyo dogo hafai hicho kipindi
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muulize TIDO Mhando alivyoleta mambo ya kiulaya na fair kwenye kazi za uandishi wa habari, ikawaje? wazee washenzi wakamlima na mnene wenu bila kufikiria akamuondoa. Hii halali kweli? acha wapuuzi waendeshe vipindi wenye akili zao wakiwa fair wanafukuzwa tu kiholela. Ila kitendo cha TIDO kuondoka TBC kinauma sana maana hakukuwa na sababu ya kulazimisha awe upande wa ssm wakati yeye ni chombo cha habari.
     
  10. Mathias

    Mathias Senior Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukweli ni kwamba uyo mtangazaji anaboa sana! Nina shaka kama anapata mda wa kusoma na kuelewa kile atakachokuwa anaongelea. Manake utakuta mhojiwa anaongea dk tano bila hata swali, na ata akiuliza swali sio swali zito. Nilimwangalia alivyokuwa anamhoji Waziri wa ardhi Mama Tibaijuka na Waziri Wasira, it was boring since then nimeacha kuangalia icho kiipindi. Ni copy ya hard talk ya bbc lakini wameshindwa kabisa kum copy Stephen Sackur, Jamaa uwa hatoi nafasi kwa mwongeaji kujinafasi, anakupeleka kwenye angle ambayo kama sio mtu makini hutoki. Kuna mambo mengi ya kuhoji hao wanasiasa na wataalamuu wetu lakini mwandishi wetu ameshindwa kabisa.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,558
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Siyo kuwashinda,hata kujaribu huwa hawataki,akili tegemezi.
     
  12. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naangalia kipindi cha dakika 45,Lukuvi anapiga propaganda hapa, ama kweli CDM imewashika magamba pabaya, wakilala wanaota CDM
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    sasa hapo ndo umeelezea nini?fafanua hiyo mipasho na propaganda ni zipi?usikurupuke usingizini na kuvamia keyboard na kuanza kutype,..lete information kamili..alaaa!
     
  14. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lete updates, anazungumzia nini? wengine itv chenga...
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii ndio tabu ya baadhi ya watu wa jf...unadhani kila mtu anaangalia itv sasa ivi. ungesema alichosema ili tujue kama kweli ni mipasho
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Anazungumzia ishu gani huyo mkubwa?Au tupe hata mpasho mmoja aliopiga tupate picha ya kile anachozungumzia.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kakimbia?
    Hahahah
    hata yeye hajui Lukuvi anasemaje,
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi itv hawajaingia kwenye ulanguzi mpya wa ving'amuzi?
     
  19. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona mada iko juu juu? mipasho kivipi?

     
  20. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 821
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Hiki kipindi kilipoanzishwa wengi wetu tulifikiri kuwa ingekuwa kipindi chenye kutoa habari motomoto zilizojificha
    Tulifikiri ingekuwa kama vile vipindi alivyokuwa akiviendesha JERRY MURO alipokuwa ITV na baadaye alipokuwa TBC 1
    Tulifikiri angekuwa anawaleta watu tofauti tofauti bila kujali itikadi zao
    Tulifikiri angekuwa anaangalia changamoto za jamii kama rushwa,uonevu,ufisadi,miundombinu mibovu nk
    KUMBE
    Mwenzetu ameandaa kipindi cha mawaziri tupu ambao hawana jipya
    USHAURI
    Aibadili jina kipindi hicho na kuiita KIPINDI CHA KUTOKA WIZARANI kwani naona kama kimeendelea kupoteza wafuatiliaji.
     
Loading...