Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dakika 45, ITV na Waziri Lukuvi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, May 23, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera na uratibu) Wiliam Lukuvi anasema Serikali aiweza kuona raia wake wanapata matatizo, lazima wafanya haraka kuwasaidia wananchi
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa!
    Huyu jamaa arudi kuwa headteacher kule idodi.
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Te te te! tumsikilize kwanza jamani.
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kwanza ueleze tuhumu za vyeti vyake feki.

    Pia sababu alizotoa kuhusu kijimilikisha msitu wa serikali bado hazitoshi.
    Atuambie kama nafasi yake kwenye serikali haikutumika kupata huu msitu
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anaponda Chadema kazi nikutafuta mambo ya uongo ili waonekane wakweli
     
  6. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu katika maongez yake yote ni sharti amanange CDM. Kaz kwel kwel
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hv anapataje pataje hv vyeo?
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema Dk Slaa kazi yake porojo, Serikali ya CCM kazi yao kuwaletea wananchi maendeleo, sio maandamano
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hili gamba lilitoswa huko nyuma asa saivi lazma lilete magumashi litarudishwa ukatibu kata teheteheteheeee
     
  10. f

    fame Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah tumemsikia akitumia kodi ze2 kujibu shutma huku akijinasibu kwamba watz wataona ni kinanani watakuwanachakuonyesha mwishoni! Cheap politiks! Nani asiyejua kwamba ccm ndiyo yenye govt na ndiyo wanaokusanya kodi ze2. We need accountability& not mere words. Btw, one way communication bore a lot. Wangefanya mdahalo/kuruhusu maswali online
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwani msitu wa sao hill umebinafsishwa?.....kama ndio,basi hapa JF tutaona hati ya kumiliki ya mheshimiwa lukuvi!....kama sivyo,basi itakuwa ni porojo za.......you know the rest!!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Waziri Lukuvi kasema kweli CDM kazi yao kutunga uongo na porojo kamwambia Dk Slaa apeleke ushahidi wa makaratasi kama yeye anamiliki kitalu
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Hana hoja,
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bi Sophy nawe wakubaliana na Lukuvi?
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Ninapata shida sana kuelewa nini hasa maendeleo! Serikali ina tafsiri vipi hili neno maendeleo? ni kuwa na 36% ya wananchi wasiujuwa watapata wapi chakula? ni kuwa na 80% ya wanafunzi wa kidato cha IV waliofeli? au kwa kusambaza umeme kwa wananchi 14% mjini na 2.5% vijijini tena kwa mgao kwenye nchi yenye watu wapatao milioni 40? Au pengine maendeleo ni kuwa na wigo mpana wa kupitisha 'vibakuli' ili watu wasife njaa?

    Nijuavyo mimi sera na uratibu kwa context ya Tanzania ni 'policy and governement coordination (or monitoring)'. Kama ndivyo, na kwa heshma zote, Lukuvu ana ujuzi gani kwenye mambo ya sera? Na hii inaonesha ni kwa kiwango gani watawala wetu hawako serious. wanaweka mtu ili mradi- kwani watanzania watafanya nini? tuna dola sisi!!!
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    ritz, inaelekea watanzania wanaukubali uongo wa CDM na kuutata ukweli wa CCM.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa hata kumuona mie huwa sipendi . Watakimbilia sana ITV hawa watu na bado . JAmaa kalonga kamaliza wao sasa wana haha kuzima alicho kisema . Huyu mtu naye ana kashfa kibao za kugushi Elimu yet ni waziri duh .
     
  18. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hana jipya atarudia kwenye mistari ileile waliyokwisha pita akina Wasira na wenzake
     
  19. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bw. Semunyo wa ITV boresha kipindi chako hiki kwa kuita na upande wa pili wa mawaziri kivuli mfano Mbowe, Lissu, Regia na hata Dr. mwenyewe wa ukweli tusikie wana nini cha kuwaambia Wa tz kwa hizo dakika 45...wa Magamba kila siku wanaboa.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mrs Lema, Lukuvi kaomba kama kuna mtu ana ushahidi alete zaidi ya hapo ni porojo
     
Loading...