Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dakika 45 ITV-Leo zamu ya John Samwel Malecela...Wapi Upinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Sep 17, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kile kipindi cha dakika 45 za ITV leo zamu ya Mzee Malecela. Nasikia ataongelea mgogoro wa Tanzania na Malawi najiuliza kwanini ITV hawaaliki viongozi waliopo nje ya serikali au niseme moja kwa moja wa upinzani? Kama sikosei ni Maalim Seif pekee aliyewahi kualikwa katika kipindi hiki!!!
     
  2. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hata mimi namshangaa huyu jamaa, huenda jamaa huwa wanampa kitu kidogo ili wapate airtime
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwani malecella yupo serikalini? malecella ni mzoefu wa siasa za kimataifa
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ungejua kama tv inayodhaniwa kuwa ya upinzani hapa tz ni itv, ungenyamaza tu.itv ndio pekee wameonyesha matukio bila kuwa biased na ccm kabisa. vilevile wamejitahidi sana kuwa katikati pasipokujali dini, tofauti kabisa na ilivyo channel ten ambao walimkana mwangosi hata pamoja na kwamba ameshakufa.....walisema yeye hakuwa mfanyakazi wa chanel ten...pamoja na kwamba alikuwa anafanya kazi nao kimkataba wa kuuza matangazo sijui...sasa sijui alikuwa anawauzia kina nani hayo matangazo kama sio chanel ten wenyewe...
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nipo specific kwenye kipindi cha dakika 45 sizungumzi vipindi vingine vya ITV. Hata Star TV hawako biased sana linapokuja swala la habari za jumla. Ishu ni kwanini tangu kuanza kwa kipindi hiki hakuna kiongozi wa upinzani au walau mtu asiyetoka serikalini? Labda kama ni maalum kwa ajili ya habairi za serikali basi ingekuwa Kipindi cha dakika 45 za Mawairi wa serikali
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Analipwa pensheni na serikali atalazimika kuisemea serikali
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee kwanini asipumzike? Mgogoro wa Malawi siyo big hit anymore. Heri angeongelea uovu wa chama chake hasa matumizi mabaya ya jeshi la polisi ingeingia akilini. Lau angeongelea kadhia ya majambazi waliotorosha na kuweka pesa Uswiss ingeshawishi. Naona mwanae anahangaika kutaka kumrithi bila kuwa na sifa zozote zaidi ya jina. Heri hata angeongelea uhuni wa Lusinde ingechangamsha. Hata hivyo hakuna jipya laweza kutoka CCM na vibabu vyake vilivyochoka. Hivi yule babu Kingunge Ngombale Mwiru ameishia wapi na sera zake?
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona nakumbuka zitto alishaalikwa au anatoka serikalini?
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huy mzee anamwaga point hapa anaongelea muungano wa tanganyika na znz,
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaweza kufanya kazi mahali lakini usiwe mwajiriwa!
     
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haikuwa na maana ya kuutangazia umma wakati wa msiba, wangenyamaza tu kungekuwa na madhara gani? au wanafikiri wangetakiwa kumlipa mjane kifuta jasho au kuwa na responsibility yeyote kwaajili ya maintenance ya watoto? hata kama hakuwa mwajiriwa, wangenyamaza wangepata shida gani? hata wakaja kuripoti hivyo baada ya msiba kuisha?
     
  12. R

    RMM Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Mi binafsi channel ten walinishangaza kwa kumkana Mwangosi,katika kipindi kile haikuwa busara hata kidogo kutoa matamko kama yale,nahisi pia watu wanapata hivi vyeo lakini hawana Managerials skills...wanaongea ovyo utadhani wako kwenye sherehe za kucheza ngoma uswahili.
     
  13. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hata kama ni kumkana, ilitakiwa wamkane si wakati wa msiba, bali wakati mwingine kabisa baadaye baada ya msiba kama kutatokea madai yeyote toka kwa wafiwa. wao walifanya vile kesho yake baada ya kifo kwasababu walikuwa wanaogopa garama ya kugamimia mazishi....au tuwaeleweje?
     
Loading...