Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daima penda usisubiri kupendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zukuboy, Jan 26, 2012.

  1. zukuboy

    zukuboy Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naamini katika mahusiano ya mapenzi usiangalie kama mpenzi wako anakupenda bali wewe kama umemchagua mpende kwa moyo wako wote na yeye atakuchukulia hivyo
    Daima muamini na si yeye akuamini wewe maana hauwezi kuujua moyo wa mtu.
    Muheshimu mpenzi wako na yeye atakuheshimu hivyo hivyo.
    Kwa kufanya hivyo mapenzi yenu yatadumu milele
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi mara nyingi sana napiga hesabu za tabia kabla ya kupenda.

    Yani nikisha ona tabia yake nzuri na tazama sasa family yake kabla ya tabia yake, na hasa na tazama wajomba zake....nikiona wajomba zake washenzi....napiga break nawacha wengine wa overtake.

    Mimi ni Tabia+Family yake+uzuri kama anavyo hivyo basi anakuwa mke wangu.

    Afu mwanamke anampenda mwanaume kitandani dogo, kama unapiga goli katika dakika 50 kwenda juu kama sisi hata shakira ata surrender kukata kiuno atasema hapo kafika.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yanini nipende nisipopendwa?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zukuboy!! Mtaalamu waa mambo ya Mapenzi,nimekuelewa japo robo robo...
     
  5. a

    amenyamana Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa unaamini vipi ukapenda bila kuwa na uhakika kuwa umependwa? je kama umetamaniwa hamu ikiisha akumwage mi sikubaliani na wewe jambo la msingi mchunguze kapenda kweli au tamaa tu?
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kupendwa ni tendo lililopo ndani ya nafsi ya mtu mwingine

    play your part, penda kadri uwezavyo
     
  7. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    moba sie wengine tunajifunza kupenda..?
     
  8. knownless

    knownless Senior Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu king'amuzi chenu kuna channel ngapi? huku mikoni vimefika?
     
Loading...