Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DailyNews,Habari Leo na TBC acha kutumia kodi zetu kunyanyapaa vyama vya upinzani na kupendelea CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanyagio, Mar 22, 2012.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa masikitiko makubwa naomba kuwasilisha hoja na kukemea tabia chafu inayoonyeshwa na vyombo vya habari vilivyo chini ya serikali ambavyo ni Daily News, Habari Leo na TBC kwa Kukandamiza upinzani na kupendelea CCM. natoa mifano michache kudhihirisha hoja yangu:
    1. Daily News hawatoi taarifa za mikutano ya kampeni ya vyama vya upinzani hasa CHADEMA hata mara moja.
    2. Daily news inabandika picha za mikutano ya CCM kana kwamba CCM ndo inaendesha kampeni peke yake huko Arumeru Mashariki.
    3. Habari Leo wenyewe daima wanatoa taarifa hasi kuhusu CHADEMA; na wakati huo huo hawatoi taarifa zinazohusiana na uchafu wa CCM.
    4. TBC kupitia kipindi chake cha magazeti cha kila siku asubuhi wameamua kuacha kusoma habari yoyote inayohusiana na negative side of CCM; na wakati huo huo kusoma magazeti yanayoa taarifa hasi kuhusu vyama vya upinzani. KWa mfano jana walisoma magazeti ya UHURU, HABARI LEO na Zanzibar leo. kwa mfano gazeti la mwananchi la tarehe 20 March 2012 lilikuwa na habari yenye kichwa cha habari "Kanisa Katoliki lamshukia Wassira kuhusu Dk Slaa" lakini halikusomwa na badala yake wakasoma uhuru na mengineyo

    Vyombo hivi mnatumia kodi za wananchi kwa hiyo fuateni professionalism.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ---- hakuna kitu hapa. Kama hawana cha kuripoti kuhusiana na CHADEMA unataka waripoti fujo na matusi yao?

     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mental case!
    mental_disorder.jpg
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu,hupaswi kupoteza nguvu yako kuzungumzia suala hilo,ni suala la mfumo tu!hivyo ni vyombo vya serikali,serikali iliyotokana na ccm,automatically bosi wao anakuwa ccm,hivyo siku moja serikali itaundwa na chama kingine,na hicho chama kitakuwa bosi wao pia!ni mfumo tu!na hata polisi,ma-dc,ma-rc wote ni hivyo tu!
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    i tend to disagree with you. siyo suala la mfumo;
     
  6. M

    MSALAGAMBO Member

    #6
    Oct 27, 2014
    Joined: May 6, 2014
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC mnatushangaza sana sisi wasikilizaji wenu. Mmnashindwa nini kuwahabarisha watazamaji/wasikilizaji wenu mbalimbali kuhusu masuala yanayojitokeza katika nchi yao.

    Vyama vya upinzani hamtangazi kabisa habari zao hata wakifanya mkutano wa kitaifa, TBC haitoi kabisa habari zao. Lakini Mwenyekiti wa Mtaa akiongea hata jambo dogo mtalitangaza kuanzia asubuhi hadi jioni.

    Imefikia hatua sasa ya wananchi walio wengi hawaangalii taarifa ya habari ya TBC wala kusikiliza habari toka kituo chenu. Hali hii ni hatari kwa taifa. TV/Redio ya Taifa inaposusiwa na wananchi ni hatari. Acheni tabia ya kumtumikia kafiri ili upate mradi wako. Bw. Mshana jifunze toka kwa Mzee Tido Mhando. Wanajamii mnalionaje hili?
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2014
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Television Biased to Ccm
     
  8. Buldoza

    Buldoza JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2014
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 2,268
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nilishaiondoaga hii katika televisheni za kuangalia pamoja na kuifutilia mbali clouds fm kwenye redio za gari zangu.
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2014
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli. Hata mimi jana nilishangaa wakati wa taarifa ya saa mbili usiku wakiwa kimya kuhusu yaliyotokea jangwani. Ni ajabu kubwa hii.
     
  10. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2014
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha tu mkuu, muda unaelekea kufika wa ukombozi wa pili.
     
  11. aye

    aye JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2014
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu bado unaangalia iyo tbc na kusoma magazeti hayo
     
  12. j

    jmaye Member

    #12
    Oct 27, 2014
    Joined: Oct 13, 2014
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namiaka 2 sijaangali tbc.
     
  13. g

    giiti junior Senior Member

    #13
    Oct 27, 2014
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una matatizo ya akili au? Au hujui unavyotumika vibaya? Kusoma hujui hata picha huioni?
     
  14. Gor

    Gor JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2014
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 2,792
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yatakwisha hayo...mbona karibu tu.
     
  15. G

    Gambabovu JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2014
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tbc imeishiwa fikra nn!mmesau ya gadafi sio?
     
  16. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2014
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 814
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mshana hana jeuri hiyo.
     
Loading...