Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DAILY NEWS warudia tena...Wataacha Lini Upuuzi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safari_ni_Safari, Oct 5, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Toleo la leo ukurasa wa nne (Editorial/Analysis) wamekomalia tena suala ya mke wa Dr.Slaa kupitia Correspondent Msemakweli Sadiki(nadhani hii ni alias)....papa nae katuhumiwa pia....nachoka na hili gazeti
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Waache wafanye walichoajiriwa kukifanya.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Waandike sana..lakini nani atalisoma?...Linaletwa ofisini kama MAPOKEO, and none has anymore interest on it!
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imeandikwa " wana wa Yuda hulia madhabahuni" waache hiyo ndio madhabahu yao ya kula! lakini wakumbuke pia kuwa imeandikwa " ole wao waugeuzao usiku kuwa mchana" Tafsiri yangu " Ole wao waugeuzao uongo kuwa ukweli"
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizi zote ni kumbukumbu, huko mbeleni hao waandishi watakuja kuziruka hizo articles...
     
  6. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Daily news ni gazeti lako la kila siku la kufungia maandazi na vitumbua.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ni gazeti la umma na ni kodi zetu zinatumika....hawawezi kuwekewa court injuction hawa?
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani mzinzi ana mke au kimada!Hao DN wamekosea kusea mke wa Slaa,Slaa ana kumada kwani mzinzi + mzinzi ndio ......wote wazinifu na wanaofagilia uzinifu watamtambua bwana Yesu!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Sasambona Cardinal Joseph Reitzinger(Papa) katoa kibali cha ndoa kwa mujibu wa Msemakweli Sadiki na DN?
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Inawezekana sana kuwawekewaa court injuction lakini kwa majaji wa bongo watakwambia ni ishu ya kisiasa zaidi peleka bungeni
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaweza kutuwekea link au scanned copy tafadhali
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa kama tulivyo wengi arekebishe maisha yake na akina mama. Umri wake umekwenda, hadhi yake katika jamii ni kubwa sana, yeye anaelekea kuwa mwanasiasa mashuhuri sana Nchi hii wa aina ya Mwalimu, SAS.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nimeshindwa kaka labda unielekeze
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    DN ni Makuhadi wa CCM hao wanatetea vibarua vyao
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu ni nani vile?
    dailynews.jpg
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Ukiona biashara hailipi una change wamebaki wao (Daily News) na dada yao Habari Leo kurudia rudia habari iliyochakaa, hadhi ya magazeti hayo kwa kiasi kikubwa imepunguzwa na uandishi wa tukio hili. Mimi si mwandishi wa habari lakini najua habari inakuwa habari kama inatolewa kwa mara ya kwanza lakini ikirudiwa inakuwa story ambazo huandikwa na magazeti ya Shigongo.
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Toleo la leo 5/10/2010 kwenye 'Editorial/ Analysis' linaongelea suala la Upadre na mahusiano yake na Josephine suala ambalo liko mahakamani. Makala hiyo imeandikwa na 'correspondent' wao Msemakweli Sadiki.

    Naomba Daily News muandike na za wagombea wengine kuhusu 'private matters zao. Kwanza hii si story tena imekwisha chuja!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    nani huyu mjomba?
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mkumbwa Ally...kibosile wa TSN na sekeree mzoefu (UwT)
     
Loading...