Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Darwin, Aug 27, 2008.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 909
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Jamaa juzi kwenye blog yake akasema anakwenda Dodoma kwenye vekesheni

    Leo anapost images alizochukua Dodoma kuonyesha baadhi ya wakereketwa wa CCM wakiunga mkono hotuba ya mheshimwa. guess what!? title inasema SPICHI YA JK BUNGENI YAUNGWA MKONO DODOMA

    Michuzi kama ndio unawaita wananchi wa Dodoma basi CCM kweli imefikia tamati

    Hebu angalieni waandamanaji kwenye hizi video
    Unaweza hata kuwahesabu
    http://dailynews.habarileo.co.tz/streaming/?vid=CCMmembersinDodomainapublicrallyonAugust262008.flv&id=83

    Michuzi kaa ujue kwamba nguo unaweza kuiweka viraka ikiwa imechanika kidogo lakini kama ndio imeshaoza basi hata uweke viraka lakini itazidi kukufedhehesha hadharani.
    Na hii ndio inayoonyesha video zako ulizopost kwenye hio tovuti yenu.
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,243
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    jamani unataka michuzi alale njaa? na familia yake je?
    wote waliosomea uandishi wa habari wanajua namna ya kupiga picha na kuzichambua picha za kupublish kuendana na msg wanayoitaka ifike. (bila kujifunga)
    just get the msg and work from it. that is what happended!!!
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hao ndiyo wananchi wa Dodoma ama ndio akina CCM wa Dodoma!Halafu just look at them well!They look hungry and underpaid!They are just doing it ili angalau wapate fedha ya mboga!
     
  4. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kikwete kesha pata mpiga picha lazima jamaa aone mbali aongeze kipata cha kuongoza nyumba ndogo,si unajua michuzi aliligewa kwenye vidonda vya wanawake na mchawi wake kafa so heve to work hard to reimain explainable in the word of nyumba ndogo.
     
  5. D

    Darwin JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 909
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Haika nampongeza na kazi zake ila na yeye akubali kukosolewa, amekosea akisema SPICHI YA JK BUNGENI YAUNGWA MKONO DODOMA.
    Wananchi wa Dodoma wako wapi hapo kama sio baadhi ya wakereketwa?
    Ina maana hao ndio wakaazi wote wa Dodoma?
    Hebu isome vizuri hio video, angalia wanaoshangilia yaani hata harusi yangu pale Mombo mwezi wa jana ilikua na watu wengi kushinda hao anaowaita watu wa Dodoma.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Wakiwa wengi au kidogo bado ni wakaazi wa Dodoma....
     
  7. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Correctionnnnnnnnnn!Ni Wapenzi wa CCM waliosafirishwa kutoka Dar kuja kuishangilia CCM!
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,604
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Plus Vikundi vya sanaa vilivyokodishwa na kuvikwa sare za CCM
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Kheeeee heeeeee heeee!
    CCM haijafikia hatua hiyo, naona sasa umeamua kuandika ili kufurahisha jamvi na sio kusimamia ukweli kuwa hao na wakaazi wa Dodoma
     
  10. H

    Haika JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,243
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ndio sababu nasema 'elewa picha alioichagua' you have the freedom.
    just read the picture.
    maadam hajasema wananchi wote dodoma, au wananchi wengi au makundi makubwa ya wananchi.
     
  11. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli upi?Kwamba ni sawa kuandamana kumuunga huyo kichaa?Give me a break please!Wawe ni wakaazi wa Dodoma au la wahtaever they are doing is utter madness and does not need the endorsement hata ya muokota makopo huko mitaani!
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    MMh.. Kama ni kichaa basi ni kichaa bora mwenye kupendwa sana... Bado
    Sijaona hao wakaazi wa Dar kwenye picha hii
    [​IMG]

    Picture source: Michuzi blog
     

    Attached Files:

    • jk.jpg
      jk.jpg
      File size:
      126.4 KB
      Views:
      2,692
    Last edited: Aug 27, 2008
  13. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebu angalia ile video ya Daily News and if probably you are in Dar I assure you doug you wont miss a person you know and probably your next door neighbour!
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Kiasi wawe wengi kwenye arusi, kwani wapenda misosi ya dezo wapo wengi....
     
  15. D

    Darwin JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 909
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Umemsikia PM wako alivyosema juzi?

    Alisema, Changieni elimu na sio harusi!

    Kwahio mr hapo umeshapata jibu lako tayari kwamba wanaokuja kwenye harusi pia wamechangia, bwahaahahaaaaaa
     
  16. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I like CCM, ni kweli ina wenyewe na wenyewe ndiyo hao!
     
Loading...
Similar Threads - Daily news Habari Forum Date
Mwenye Gazeti la Daily news anisaidie Habari na Hoja mchanganyiko Sep 25, 2015
"Daily News" mna waandishi vihiyo? Habari na Hoja mchanganyiko Sep 21, 2013
Daily News (TSN) taabani kifedha Habari na Hoja mchanganyiko Aug 15, 2013
Mkumbwa ali--jembe lililotupwa daily news! Habari na Hoja mchanganyiko Jan 11, 2013
Mhariri Mtendaji Daily News aondolewa Habari na Hoja mchanganyiko Dec 17, 2012

Share This Page