Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dahn jamani,why do people quarell in marriage and not b4 that?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manchu, Feb 9, 2011.

  1. m

    manchu New Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani embu nisaidieni kunijibu!maana watu wengi kabla hawwajaoana ni full kupendana,wakishaoana tu wanaanza matatizo!
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kuoana kila mtu huwa anaficha tabia zake ambazo mara nyingi nyingine hazivumiliki,baada ya ndoa kwa maana ya kuanza kukaa pamoja ndipo hapo watu huanza kuzigundua tabia hizo na ndipo matatizo hutokea.
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna sababu nyingi tu zinachangia:

    1. Si rahisi sana kwa binadamu kuishi smoothly bila kukwaruzana kwani hakuna mkamilifu isipokuwa Mungu. Wanasema hata vikombe kambatini hugongana.
    2. Watu kuingia kwenye ndoa bila maandalizi ya kutosha. Inatakiwa ufahamu unatarajia nini toka kwa mwenza wako naye anatarajia nini kutoka kwako na mzingatie.
    3. Baada ya ndoa watu hujisahau kwa sababu tayari anakuwa na uhakika.
    4. Baadhi ya watu huficha sura zao halisi wakati uchumba na hizo sura huja hujitokeza kadri muda unavyokwenda na hivyo huwakera wenzi wao.
    5. Uzoefu (na tafiti) unaonyesha baada kuzaa mama huhamishia mapenzi kwa watoto na mume hujifeel anakuwa neglected.
    6. INFIDELITY! Ambayo husababishwa na mojawapo ya sababu hapo juu au tabia tu ya mhusika.

    Nawasilisha.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tumeonana jumatatu tunaoana alhamis wat do u thk?
    nlikupendea pesa nw pesa huna wat nxt?
    ulinipendea umbo langu namba 8 now nina umbo namba 11 then wat?
    ulinipenda kwa sababu nina kaz nzur nw nimefuluzwa?
    nilitarajia ukinioa utaninunulia kibajaj new model lakin mwaka sasa hata toroli aulizungumzii....

    chanzo;KUTOKUWA NA MAPENZ YA KWELI
    WENG MNAFUNGA NDOA KWA SABABU ZA NJE (MATERIALS ) NT REAL LOVE
    njaa inaumaaaaaaaaaaaaaaaa byeeeeeeeeeeee!!!
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pia kwenye ndoa kuna kujishusha ingalau mmoja awe chini especially mwanamke sasa siku hizi kila mtu kichwa juujuu utafikiri mjusi unafikiri hapo patakalika?
     
  6. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umesema kila kitu,thanks kwa jibu lako murua...
     
  7. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mapenzi yanapunguwa hasa mmoja wapo akiwa mkorofi.
    ukorofi una maana nyingi eg:

    1. mlevi sana
    2. mwizi
    3. hatimizi mahitajio
    4. mgomvi na hana subira
    5. etc
     
  8. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi naona inatokana na ukweli kwamba mkioona mnakuwa na muda mrefu wa kukaa pamoja tofauti na mlipokuwa wachumba au marafiki. Ule muda mfupi mliokuwa pamoja ulikuwa unazuia matukio mengi kutokea lakini mkioana mnakuwa na muda mrefu wa kuwa pamoja kwa hiyo suala la kumkanyaga mwenzio linaweza kutokea.
     
  9. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh! Hiyo mpya.... Yaani watu wanakuwa na uhusiano bila mkwaruzano.... Labda malaika...
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    u said almost everything
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu mtindo wa maisha na tabia walizokuwa nazo kabla wanazibadilisha.
    Nilishazoea outing kila wiki, shopn kila mwisho wa mwezi, mazaga zaga yote napata. sasa tumeoana na watoto kibao, familia za pande zote mbili zinatuangalia na Mshiko hautoshi. Khaa! Tunalazimika kuishi maisha mapya...... Wachache huweza kuvumilia.
     
Loading...