Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah. . .wanawake wengine bana!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 28, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ambao bado hawajaolewa hua hawaishi kuonyesha na kuelezea namna gani wanaume walivyo wabaya hata kufanya swala zima la kuingia ndoani kuwa gumu. Walioolewa hawaishi kulalama namna waume zao walivyo wabaya ndoani hata kuona ndoa zao hazina furaha. Ila wote wanasahau kwamba kwa kiasi kikubwa wengi hua wanachangia ubaya wauonao kwa wanaume kama ambavyo wanaume huchangia ubaya (sio wote) wauonao kwa wanawake.

    Kuna dada kaolewa miaka minne(4) iliyopita, na harusi yake ndo harusi pekee ambayo mimi nimewahi kuhidhuria mpaka leo hii. . .

    Sina shaka kwamba alikubali mwenyewe kuolewa na siku ile aliifurahia maana alionekana mwenye furaha muda wote. Miaka minne baadae wamejaaliwa mtoto wa kike na maisha yao ni ya kawaida. Sasa wiki iliyopita alimuomba mumewe pesa ya mkaa, mume akawa hana. Alichofanya ni kwamba amemnyima chakula (anachonunua huyo huyo mume) mpaka leo hii. Yani "kwa eaha na shida (siku hizi inabidi mchungaji akisema . . . . na shida waseme "INATEGEMEA NI ZIPI" badala ya "NDIO NAKUBALI" za kinafiki) aliyotamka imekosa matendo.

    Sasa mwanamke kama huyu, mume akimbadilikia au akimmwaga atamlaumu nani?Nae ataweza kusimama mahali na kusema wanaume ni watu wabaya? Kwanini asifanye shughuli ndogo ndogo nae awe anasaidia akiona mume mambo hayajamuendea vizuri sana kwenye shughuli zake?

    Ahhhhh wanaume wengine mna kazi kweli aisee. . .nawapa pole wote mnaokaribia kupewa vichaa na wake/wapenzi wenu.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sitaki kuingia sana kwenye timbili la kunyimwa menu huyo bwana mkubwa,wha i wanna knw ni kwanini umehudhuria harusi hiyo moja tu?Hapo ndo pamenivutia kwa kweli!Naomba kujua hili kwanza!
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tatizo lipo wapi?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .kwasababu sio mchangiaji!!!Lolz

    mende hamna tatizo lolote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. J

    JOJEETA Senior Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha lizzy ni kweli kabisa wanawake wengi tunachangia hayo mambo,hata kama hana kazi but alipaswa kuridhika na kile alichojitahidi mwenzie kukileta nyumbani,kwa mwanamke mwenye akili angepikia hata kuni ama kukopa mkaa kwa siri ili kum2nzia mumewe heshima sio kumnyima chakula alichokitolea jasho.ningekua namjua huyo baba ningemtafutia dogo dogo lol
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Ukipitia huku utaona ndoa ndoano.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Lizzy ujue ni kazi sana kuishi kwa style ya kutochangia kwenye jamii hii ya dotcomu,unaweza tengwa flan hivi.All an all namkubali sana mtu anaeishi kinyume na mazoea,big up kama ni kweli. . . .
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .Jojeeta kweli hao wakitafuta nyumba ndogo inakua ngumu hata kuwalaumu.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkwe mzima msalimie muhusika nimemiss yeye sana bana mlete kipande hii

    huyo dada alipaswa kuangalia je mume kumwambia sina pesa ni kweli na yeye kumyima chakula ni sahihi
    kuna vitu vingine katika ndoa havivumiliki hata kama uliapa katika shida na raha lakini kuna vingine kama hiki kilikuwa ni cha kuelewana kutoka na hali may be waliyonayo
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo mwenye ndoano ni nani? Kwani hao wameolewa?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini iwe kazi?
    Kazi inakuwepo tu kama na wewe ni bingwa wa kupelekea wenzako kadi. Mimi kabla hawajafikiria kunitenga nilishajitenga. Mambo ya kupangiwa mpaka kiasi chakuchangia kama vile nanunua kitu sifagilii.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ntamsalimia mkwe. . .ngoja achafuke vumbi kwanza huku kijijini tuone kama bado utampenda akirudi. . .lolzz

    Hhhmmm. . .mkwe we unaweza ukapika chakula alichonunua mwenzio, ukala kwa amani kabisa huku yeye ukimnyima kisa tu hakuweza kununua mafuta ya taa/mkaa au kuni? Na hicho chakula asingeleta je?
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I like your tone!. . . .
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hii thread Lizzy kaifungua si bure..........haya endeleeni kuchangia,mi napiga chabo tu hapa.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos kwa huu uzi da liz yan umewagusa wale wanaozan ndoa ni fasheni
     
  17. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Some times kutafutiwa nyumba ndogo wanawake hujitakia mmoja wao ni huyu.
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280

    kumnyima chakula hata kama angekuwa hajaleta sio vizuri mnyima labda chakula kingine ndio maana nikasema huyo dada ameanzisha ugomvi usiokuwa wa lazima
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo ni onyo kwa kina canta na wale wote ambao hawajaolewa..

    Ndetichia like this
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bishanga kwangu hakuwezi kuwaka moto kwahiyo we changia thread bana.
     
Loading...