Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah wanaume taabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Aug 14, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Haya mi yangu macho tu hapa

    409697_3783162697771_1661433019_n.jpg 195861_10152039009155553_72823296_n.jpg

    Haya kuna haka kajikitu nimekutana nako nikaona ni kama kamwendelezo hivyo
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    hapo unajibu i love you too baby..
    nipo safari kikazi sumbawanga,nikirudi tutaongea..
    muaah...
     
  3. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lol! Umenikumbusha mbali sana Mkuu:poa
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ......au niko busy sana kweye mkutano hapa Namnaani....hebu mtume mmoja wa rafiki zako alie bomba zaidi aje achukue hiyo pesa
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ukitaka vijitoto ndio yatakukuta hayo ukimchukua mtu mwenye kazi yake na adabu zake hasemi upuzi huo...
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    hahahahah kweli watu mnamambo
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Teteteh
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hivi sio vitoto ni vibinti vya chuo ndio vipo hivyo
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuhonga 'kipaji'...kama huna we 'mezea' tu, usijitie kuchonga!
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa hii huwa haisebawi kama kuhonga ila inachukuliwa kama "responsibility" kwa mpenzi wako
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    yaani mtu anakwambia 'ana dakika tatu u' na wewe
    na we unaona ni responsibility?
    ukisikia babu jinga ndo hii
     
  12. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahaha hii imetulia sana...
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye babu jinga umepatia kabisa maana watu wanaofanyiwa hivi lazima wawe wababu.........vijana hawafanyiwi haya
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wajinga ndio waliwao!! ........
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,448
    Trophy Points: 280
    I love you Sweetheart ila nilisahau kukuambia kuwa yule GF wa zamani amerudi na jana pia niliibiwa ATM card zangu na Tigopesa, M-Pesa, Airtel Money na EZY-pesa wameblock line zangu hii natumia landline kukutumia sms hii. Baba mgonjwa na tunamalizia jengo kule nyumbani il kama baba akifariki basi tuwe na mahali pazuri pa kupokelea wageni.
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Chipsi kuku na hela ya saluni mwanaume anatoka jasho??
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    msharobaro mpoo?
    Ndo mana vizee vinapendwa, hayo yote wanayaweza na zaidi.
     
  18. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hahaha kazi kwelikweli
     
  19. phina

    phina JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahah..ndo wanaume wa siku hizi mwaya!!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    ishu sio hela hapo
    ishu ni 'dakika tatu' au huoni?
     
Loading...