Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah!This mature woman is crazy . . .!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Sep 11, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hawa wanandoa wamekaa pamoja kwenye ndoa kwa miaka 25.

    Mume ana umri wa miaka 53 na mke ana miaka 50! Wanaishi maeneo ya Nyamanoro, jijini hapa Mwanza.

    Tukio la kusikitisha lililotokea miezi mi 2 iliyopita limeniacha na mshangao pale mzee alipomfumania mkewe nyumbani kwake akila tunda na dreva wao.

    Kwa maelezo ya dereva ambae ni jamaa yangu na ndie ameniambia mkasa huu,pia ameniruhusu niuweke hapa, jamaa yangu huyu anadai kuwa chanzo cha kuanza kufanya ngono na mama huyo ni baada ya mama huyo kugundua uhusiano wa dereva huyo na mwanae wa kike ambae ni mwanachuo SAUT.

    Ndipo mama alimtisha kumwambia mzee mwenye mji uhusiano huo,jamaa aliogopa kutokana na sifa ya ukatili aliyonayo mzee yule. Ndipo yule mama akamwambia atamtunzia siri kama atakubali kufanya nae pia. Kijana kwa woga alikubali na waliendelea kwa muda mrefu huku pia jamaa akiendeleza na binti.

    Siku ya fumanizi, mzee alipowafuma alizimia ndipo jamaa akapata mwanya wa kukimbia na amehama kabisa mkoa.Yule mzee hajamfukuza mkewe lakini hawalali chumba kimoja, na wanashirikiana shughuli zingine kama kawaida!

    Ama kweli, Utu uzima dawa . . . . . !!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sounds like a bit.....
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Eiyer Inaonekana upo makini na matukio..............inabidi tukuteue uwe mwakilishi wa JF Mwanza..............Dodoma ndyoko (ila mara nyingi huwa anasikilizia story za wadada tu)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeniacha barabarani . . . . . !!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Na yale matukio ya Mtambuzi je?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. ULUMI

    ULUMI Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Story za Shigongo bana hizooo!!!:A S 465:
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    usipoila vizuri wenzio wataila
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Uandishi kama wa riwaya yawe yalitokea au hayakutokea yanatoa fundisho au kufurahisha..............Wewe utakuwa unaleta visa "live" bado vya moto kabisa, unaonaje hii idea yangu
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Eiyer story zake ni nzuri.................
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Natafuta muigizaji mahiri wa kucheza hii script.
    Nadhani Mujuba, Jesca Brown, Mzee Kasri na Sitti pamoja na Dama {Kibiriti ngoma} watafanya vizuri sana
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo haya matukio nakutana nayo kama ajali tu.Mfano huyu jamaa,kilichofanya aniambie huu mkasa ni baada ya kumuuliza sababu ya kukimbia Mwanza!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hili ni tukio halisi Dena. . . . . . . .Halafu K anakupa hi . . . .!!
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa na akili za kichaga tayari ungeshamgongea Invisible au Shigongo kutafuta dili...........lakini kwa sababu wewe ni kama mimi ngosha.............."sagalasagala nkohi"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    K??????????..........Kumbe!!!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi Eiyer ni msukuma?
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Suala la biashara ni la wenye matukio.Mimi naweka hapa kwa ruksa yao ili wa kujifunza ajifunze!! . . . .Nahene bhabha . . .!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unaniaibisha sasa,yaani hujui kabila la mumeo??
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo huwa tunakuwa sijui na nini, hadi mambo ya kuulizana kabila na dini tunasahau; hivi ni nini lakini kinachotufanya tuwe vile????
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unawajua fisi maji??
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unataka niseme hapa waroho kama akina Asprin na The Boss wasikie?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...